- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
HMC320MS8G/E.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev Site Transfer 6/May/2019.pdfMga pagtutukoy ng HMC320MS8GE Tech
Analog Devices Inc. - HMC320MS8GE Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - HMC320MS8GE
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply | 3V |
| Test Frequency | - |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP-EP |
| serye | - |
| Type RF | HiperLAN, UNII |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad |
| Package | Strip |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| P1dB | 9dBm |
| Noise Figure | 2.5dB |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| pakinabang | 12dB |
| dalas | 5GHz ~ 6GHz |
| Current - Supply | 25mA |
| Base Number Product | HMC320 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.33.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. HMC320MS8GE.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC320MS8GE | HMC320MS8GTR | HMC320MS8GETR | HMC320MS8G |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Test Frequency | - | 6GHz | - | - |
| dalas | 5GHz ~ 6GHz | 5GHz ~ 6GHz | 5GHz ~ 6GHz | 5GHz ~ 6GHz |
| Type RF | HiperLAN, UNII | - | HiperLAN, UNII | HiperLAN, UNII |
| Current - Supply | 25mA | 40mA | 25mA | 25mA |
| Noise Figure | 2.5dB | 2.7dB | 2.5dB | 2.5dB |
| P1dB | 9dBm | 12dBm | 9dBm | 9dBm |
| Package | Strip | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | Strip |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount |
| pakinabang | 12dB | 13dB | 12dB | 12dB |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP-EP | 8-MSOP-EP | 8-MSOP-EP | 8-MSOP-EP |
| serye | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | 3V | 3V | 3V | 3V |
| Base Number Product | HMC320 | HMC320 | HMC320 | HMC320 |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118', 3.00mm Width) Exposed Pad | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118', 3.00mm Width) Exposed Pad |
I -download ang HMC320MS8GE PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa HMC320MS8GE - Analog Devices Inc..
HMC31DTESSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTENSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYS-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEFSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYS-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC320MS8HMCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.