- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Impormasyon sa Kapaligiran
Sullins Connector Solutions REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $61.10 | $61.10 |
Mga pagtutukoy ng HMC31DTEF Tech
Sullins Connector Solutions - HMC31DTEF Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sullins Connector Solutions - HMC31DTEF
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions |
| pagwawakas | Solder Eyelet(s) |
| serye | - |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.100' (2.54mm) |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -65°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 31 |
| Bilang ng Posisyon | 62 |
| Salalayan Type | Panel Mount |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Top Mount Opening, Floating Bobbin, 0.116' (2.95mm) Dia |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Full Bellows |
| Contact Material | Beryllium Copper |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Blue |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.062' (1.57mm) |
| Base Number Product | HMC31 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sullins Connector Solutions HMC31DTEF.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC31DTEN | HMC31DTES | HMC31DTEI | HMC31DTEH |
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions |
| tarik | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| basahin Out | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| kasarian | - | - | - | - |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang HMC31DTEF PDF Datasheets at Sullins Connector Solutions na dokumentasyon para sa HMC31DTEF - Sullins Connector Solutions.
HMC31DRYN-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYS-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYSSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYN-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYN-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYI-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTENSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYI-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTESSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYS-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC320MS8HMCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.