- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Impormasyon sa Kapaligiran
Sullins Connector Solutions REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $19.172 | $19.17 |
Mga pagtutukoy ng HMC31DRYS-S734 Tech
Sullins Connector Solutions - HMC31DRYS-S734 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Sullins Connector Solutions - HMC31DRYS-S734
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions |
| pagwawakas | Solder |
| serye | - |
| basahin Out | Dual |
| tarik | 0.100' (2.54mm) |
| Package | Tray |
| operating Temperature | -65°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | 31 |
| Bilang ng Posisyon | 62 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polybutylene Terephthalate (PBT) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| kasarian | Female |
| flange Tampok | Side Mount Opening, Unthreaded, 0.125' (3.18mm) Dia |
| Mga tampok | - |
| Uri ng Contact | Full Bellows |
| Contact Material | Beryllium Copper |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | 30.0µin (0.76µm) |
| Makipag-ugnay sa Finish | Gold |
| kulay | Blue |
| Uri ng Card | Non Specified - Dual Edge |
| Card Kapal | 0.031' (0.79mm) |
| Base Number Product | HMC31 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Sullins Connector Solutions HMC31DRYS-S734.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC31DRYN-S734 | HMC31DRYI-S734 | HMC31DRYS-S93 | HMC31DRYI-S13 |
| Manufacturer | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions | Sullins Connector Solutions |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal | - | - | - | - |
| flange Tampok | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon / Bay / Row | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| kasarian | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Uri ng Card | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| kulay | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Card Kapal | - | - | - | - |
| basahin Out | - | - | - | - |
I -download ang HMC31DRYS-S734 PDF Datasheets at Sullins Connector Solutions na dokumentasyon para sa HMC31DRYS-S734 - Sullins Connector Solutions.
HMC31DTEHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYSSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYI-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEFSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYN-S734Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTENSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYNSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYN-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYS-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYN-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTESSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYI-S13Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYI-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC320MS8HMCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.