- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
HMC320MS8G/E.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
2.73KHz.pdfMga pagtutukoy ng HMC320MS8GETR Tech
Analog Devices Inc. - HMC320MS8GETR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - HMC320MS8GETR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply | 3V |
| Test Frequency | - |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP-EP |
| serye | - |
| Type RF | HiperLAN, UNII |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118', 3.00mm Width) Exposed Pad |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| P1dB | 9dBm |
| Noise Figure | 2.5dB |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| pakinabang | 12dB |
| dalas | 5GHz ~ 6GHz |
| Current - Supply | 25mA |
| Base Number Product | HMC320 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.33.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. HMC320MS8GETR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC320MS8GETR | HMC320MS8GE | HMC320MS8GTR | HMC320MS8G |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Package / Kaso | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118', 3.00mm Width) Exposed Pad | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad | 8-TSSOP, 8-MSOP (0.118', 3.00mm Width) Exposed Pad |
| Type RF | HiperLAN, UNII | HiperLAN, UNII | - | HiperLAN, UNII |
| dalas | 5GHz ~ 6GHz | 5GHz ~ 6GHz | 5GHz ~ 6GHz | 5GHz ~ 6GHz |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount |
| Package | Tape & Reel (TR) | Strip | Tape & Reel (TR) | Strip |
| serye | - | - | - | - |
| P1dB | 9dBm | 9dBm | 12dBm | 9dBm |
| pakinabang | 12dB | 12dB | 13dB | 12dB |
| Noise Figure | 2.5dB | 2.5dB | 2.7dB | 2.5dB |
| Supplier aparato Package | 8-MSOP-EP | 8-MSOP-EP | 8-MSOP-EP | 8-MSOP-EP |
| Boltahe - Supply | 3V | 3V | 3V | 3V |
| Current - Supply | 25mA | 25mA | 40mA | 25mA |
| Base Number Product | HMC320 | HMC320 | HMC320 | HMC320 |
| Test Frequency | - | - | 6GHz | - |
I -download ang HMC320MS8GETR PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa HMC320MS8GETR - Analog Devices Inc..
HMC31DTEHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTENSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTESSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DRYS-S93Sullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEFSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC320MS8HMCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.