- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $23.706 | $23.71 |
| 30+ | $22.735 | $682.05 |
Mga pagtutukoy ng HMC321ALP4E Tech
Analog Devices Inc. - HMC321ALP4E Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - HMC321ALP4E
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply | 5V |
| topology | Absorptive |
| Test Frequency | 8GHz |
| Supplier aparato Package | 24-LFCSP (4x4) |
| serye | - |
| Type RF | - |
| Package / Kaso | 24-VFQFN Exposed Pad |
| Package | Strip |
| P1dB | 12dBm |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| paghihiwalay | 25dB |
| insertion Pagkawala | 2.7dB |
| impedance | 50Ohm |
| IIP3 | 40dBm |
| dalas ng Saklaw | 0Hz ~ 8GHz |
| Mga tampok | - |
| paligid | SP8T |
| Base Number Product | HMC321 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. HMC321ALP4E.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC321ALP4ETR | HMC321LP4ETR | HMC322ALP4E | HMC322ALP4ETR |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| impedance | - | - | - | - |
| paghihiwalay | - | - | - | - |
| Test Frequency | - | - | - | - |
| P1dB | - | - | - | - |
| dalas ng Saklaw | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| paligid | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| IIP3 | - | - | - | - |
| insertion Pagkawala | - | - | - | - |
| Type RF | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| topology | - | - | - | - |
I -download ang HMC321ALP4E PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa HMC321ALP4E - Analog Devices Inc..
HMC31DTEHSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTENSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTESSullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC31DTEISullins Connector SolutionsCONN EDGE DUAL FMALE 62POS 0.100
HMC320MS8HMCAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.