Paraan ng Pagbabayad
MTSW-106-22-T-S-300 - Samtec Inc.
Manufacturer Numero ng Bahagi
MTSW-106-22-T-S-300
Allelco Numero ng Bahagi
98D-MTSW-106-22-T-S-300
Mga Deskripsyon ng Mga Bahagi
CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
Sa stock: 34462
Ang mga kinakailangang patlang ay ipinahiwatig ng isang asterisk (*)
Mangyaring ipadala ang RFQ, tutugon kami kaagad.
Dami
Mga pagtutukoy
Mga pagtutukoy ng MTSW-106-22-T-S-300 Tech
Row Spacing - Isinangkot -
Pitch - Isinangkot 0.100" (2.54mm)
Package Bulk
Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa 0.630" (16.00mm)
operating Temperature -55°C ~ 105°C
Bilang ng mga hilera 1
Bilang ng Posisyon Loaded All
Bilang ng Posisyon 6
Salalayan Type Through Hole
insulation Taas 0.100" (2.54mm)
Type pangkabit Push-Pull
Kasalukuyang rating (amps) 3A
Contact Material Phosphor Bronze
Makipag-ugnay sa Haba - Post 0.230" (5.84mm)
Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot 0.300" (7.62mm)