Paraan ng Pagbabayad
MTSW-106-22-T-S-265 - Samtec Inc.
Manufacturer Numero ng Bahagi
MTSW-106-22-T-S-265
Allelco Numero ng Bahagi
98D-MTSW-106-22-T-S-265
Mga Deskripsyon ng Mga Bahagi
CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
Sa stock: 28000
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
Dami Presyo ng isang piraso Ext.Presyo
Mga pagtutukoy
Mga pagtutukoy ng MTSW-106-22-T-S-265 Tech
Row Spacing - Isinangkot -
Pitch - Isinangkot 0.100" (2.54mm)
Package Bulk
Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa 0.630" (16.00mm)
operating Temperature -55°C ~ 105°C
Bilang ng mga hilera 1
Bilang ng Posisyon Loaded All
Bilang ng Posisyon 6
Salalayan Type Through Hole
insulation Taas 0.100" (2.54mm)
Type pangkabit Push-Pull
Kasalukuyang rating (amps) 3A
Contact Material Phosphor Bronze
Makipag-ugnay sa Haba - Post 0.265" (6.73mm)
Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot 0.265" (6.73mm)