- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
MTSW, HMTSW Series Datasheet.pdfDatasheets
MTSW, HMTSW Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.79 | $0.79 |
Mga pagtutukoy ng MTSW-106-22-T-S-276-RA Tech
Samtec Inc. - MTSW-106-22-T-S-276-RA Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Samtec Inc. - MTSW-106-22-T-S-276-RA
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Samtec, Inc. |
| boltahe Rating | - |
| pagwawakas | Solder |
| estilo | Board to Board or Cable |
| shrouding | Unshrouded |
| serye | Flex Stack, MTSW |
| Row Spacing - Isinangkot | - |
| Pitch - Isinangkot | 0.100" (2.54mm) |
| Package | Bulk |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - |
| operating Temperature | -55°C ~ 105°C |
| Bilang ng mga hilera | 1 |
| Bilang ng Posisyon Loaded | All |
| Bilang ng Posisyon | 6 |
| Salalayan Type | Through Hole, Right Angle |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Mated Stacking Heights | - |
| Differential Data Transmission | Polyester, Glass Filled |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| insulation Taas | 0.119" (3.02mm) |
| insulation Kulay | Black |
| Papasok Proteksyon | - |
| Mga tampok | - |
| Type pangkabit | Push-Pull |
| Kasalukuyang rating (amps) | 3A |
| Uri ng Contact | Male Pin |
| Makipag-ugnay sa Hugis | Square |
| Contact Material | Phosphor Bronze |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | 0.090" (2.29mm) |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | 0.276" (7.00mm) |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | Tin |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | Tin |
| Type connector | Header, Cuttable |
| Base Number Product | MTSW-106 |
| aplikasyon | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. MTSW-106-22-T-S-276-RA.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MTSW-106-22-T-S-270-RA | MTSW-106-22-T-S-256-RA | MTSW-106-22-T-S-266-RA | MTSW-106-22-T-S-270-NA |
| Manufacturer | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. | Samtec Inc. |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Type connector | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon Loaded | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot | - | - | - | - |
| Differential Data Transmission | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| insulation Kulay | - | - | - | - |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| estilo | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot | - | - | - | - |
| shrouding | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post | - | - | - | - |
| Uri ng Contact | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Hugis | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Haba - Post | - | - | - | - |
| pagwawakas | - | - | - | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Type pangkabit | - | - | - | - |
| Pitch - Isinangkot | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Row Spacing - Isinangkot | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Finish - Post | - | - | - | - |
| Mated Stacking Heights | - | - | - | - |
| Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
I -download ang MTSW-106-22-T-S-276-RA PDF Datasheets at Samtec Inc. na dokumentasyon para sa MTSW-106-22-T-S-276-RA - Samtec Inc..
MTSW-106-22-T-S-270-NASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-375Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-290-RASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-330-RASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-308-RASamtec Inc.CONN HDR .100" 6POS
MTSW-106-22-T-S-256-RASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-295Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-300Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-365Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-245Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-270-RASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-266-RASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-276Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-266-NASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-265Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-345Samtec Inc.CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-302-RASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
MTSW-106-22-T-S-245-NASamtec Inc.CONN HEADER R/A 6POS 2.54MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.