Paraan ng Pagbabayad
MTSW-106-22-T-S-124 - Samtec Inc.
Manufacturer Numero ng Bahagi
MTSW-106-22-T-S-124
Allelco Numero ng Bahagi
98D-MTSW-106-22-T-S-124
Mga Deskripsyon ng Mga Bahagi
CONN HEADER VERT 6POS 2.54MM
Sa stock: 37874
Ang mga kinakailangang patlang ay ipinahiwatig ng isang asterisk (*)
Mangyaring ipadala ang RFQ, tutugon kami kaagad.
Dami
Mga pagtutukoy
Mga pagtutukoy ng MTSW-106-22-T-S-124 Tech
Row Spacing - Isinangkot -
Pitch - Isinangkot 0.100" (2.54mm)
Package Bulk
Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa 0.630" (16.00mm)
operating Temperature -55°C ~ 105°C
Bilang ng mga hilera 1
Bilang ng Posisyon Loaded All
Bilang ng Posisyon 6
Salalayan Type Through Hole
insulation Taas 0.100" (2.54mm)
Type pangkabit Push-Pull
Kasalukuyang rating (amps) 3A
Contact Material Phosphor Bronze
Makipag-ugnay sa Haba - Post 0.406" (10.31mm)
Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot 0.124" (3.15mm)
Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Post -
Makipag-ugnay sa Finish Kapal - Isinangkot -
Makipag-ugnay sa Finish - Post Tin
Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot Tin
Type connector Header, Cuttable
Base Number Product MTSW-106
aplikasyon -
Pag -uuri ng Kapaligiran at Pag -export
KATANGIAN PAGLALARAWAN
Katayuan ng RoHs Sumunod ang ROHS3
Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) 1 (Unlimited)
ECCN EAR99
HTSUS 8536.69.4040
Mga bahagi na may katulad na mga pagtutukoy
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Samtec Inc. MTSW-106-22-T-S-124.
Manufacturer Samtec Inc. Samtec Inc. Samtec Inc. Samtec Inc.
insulation Taas - - - -
Mga tampok - - - Simultaneous Sampling
Bilang ng Posisyon - - - -
Bilang ng Posisyon Loaded - - - -
aplikasyon - - - -
Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa - - - -
shrouding - - - -
insulation Kulay - - - -
Pitch - Isinangkot - - - -
Contact Material - - - -
pagwawakas - - - -
Makipag-ugnay sa Hugis - - - -
Uri ng Contact - - - -
Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot - - - -
Package - Tape & Reel (TR) Tube Tape & Reel (TR)
Differential Data Transmission - - - -
Makipag-ugnay sa Haba - Post - - - -
Makipag-ugnay sa Finish - Isinangkot - - - -
Mated Stacking Heights - - - -
operating Temperature - -40°C ~ 85°C 0°C ~ 70°C -40°C ~ 85°C