Paraan ng Pagbabayad
MTSW-106-22-T-S-115-RA - Samtec Inc.
Manufacturer Numero ng Bahagi
MTSW-106-22-T-S-115-RA
Manufacturer
Samtec, Inc.
Allelco Numero ng Bahagi
98D-MTSW-106-22-T-S-115-RA
Mga Deskripsyon ng Mga Bahagi
CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
Sa stock: 39870
Ang mga kinakailangang patlang ay ipinahiwatig ng isang asterisk (*)
Mangyaring ipadala ang RFQ, tutugon kami kaagad.
Dami
Mga pagtutukoy
Mga pagtutukoy ng MTSW-106-22-T-S-115-RA Tech
Row Spacing - Isinangkot -
Pitch - Isinangkot 0.100" (2.54mm)
Package Bulk
Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa -
operating Temperature -55°C ~ 105°C
insulation Taas 0.119" (3.02mm)
Type pangkabit Push-Pull
Kasalukuyang rating (amps) 3A
Uri ng Contact Male Pin
Makipag-ugnay sa Hugis Square
Contact Material Phosphor Bronze
Makipag-ugnay sa Haba - Post 0.090" (2.29mm)
Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot 0.115" (2.92mm)