Paraan ng Pagbabayad
MTSW-106-22-T-S-120-RE - Samtec Inc.
Manufacturer Numero ng Bahagi
MTSW-106-22-T-S-120-RE
Allelco Numero ng Bahagi
98D-MTSW-106-22-T-S-120-RE
Mga Deskripsyon ng Mga Bahagi
CONN HEADER R/A 6POS 2.54MM
Sa stock: 34020
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
Dami Presyo ng isang piraso Ext.Presyo
Mga pagtutukoy
Mga pagtutukoy ng MTSW-106-22-T-S-120-RE Tech
Row Spacing - Isinangkot -
Pitch - Isinangkot 0.100" (2.54mm)
Package Bulk
Pangkalahatang Haba Makipag-ugnay sa -
operating Temperature -55°C ~ 105°C
insulation Taas 0.119" (3.02mm)
Type pangkabit Push-Pull
Kasalukuyang rating (amps) 3A
Contact Material Phosphor Bronze
Makipag-ugnay sa Haba - Post 0.090" (2.29mm)
Makipag-ugnay sa Haba - Isinangkot 0.120" (3.05mm)