- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
OSTEMxx0150 ~.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.364 | $2.36 |
Mga pagtutukoy ng OSTEM050150 Tech
On Shore Technology Inc. - OSTEM050150 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa On Shore Technology Inc. - OSTEM050150
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | On-Shore Technology, Inc. |
| Haba ng Wire Strip | 7-8mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | 12-22 AWG |
| Boltahe - UL | 300 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | 0.45 Nm (4.0 Lb-In) |
| pagwawakas Style | Screw |
| serye | OSTEM |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 5 |
| Plug Wire Entry | - |
| tarik | 0.300" (7.62mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -30°C ~ 105°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Posisyon | 5 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | - |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Brass |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | - |
| Current - IEC | - |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - |
| Contact Material | Brass |
| kulay | - |
| Base Number Product | OSTEM05 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa On Shore Technology Inc. OSTEM050150.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | OSTEM057150 | OSTEM040150 | OSTEM045150 | OSTEM065150 |
| Manufacturer | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. |
| Haba ng Wire Strip | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - | - | - | - |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
| pabahay Material | - | - | - | - |
| Plug Wire Entry | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| header Oryentasyon | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Boltahe - UL | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Current - IEC | - | - | - | - |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Screw Size | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| tarik | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
I -download ang OSTEM050150 PDF Datasheets at On Shore Technology Inc. na dokumentasyon para sa OSTEM050150 - On Shore Technology Inc..
OSTEM045152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 5.08MM
OSTEM055150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 5.08MM
OSTEM05A150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.5MM
OSTEM047150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 225DEG 5MM
OSTEM05A152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.5MM
OSTEM04A152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 7.5MM
OSTEM050152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.62MM
OSTEM060150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 7.62MM
OSTEM03A152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 7.5MM
OSTEM057152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 225DEG 5MM
OSTEM047152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 225DEG 5MM
OSTEM040152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 7.62MM
OSTEM04A150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 7.5MM
OSTEM060152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 7.62MM
OSTEM065150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 5.08MM
OSTEM045150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 5.08MM
OSTEM040150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 7.62MM
OSTEM057150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 225DEG 5MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.