- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
OSTEMxx0152.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.273 | $2.27 |
Mga pagtutukoy ng OSTEM040152 Tech
On Shore Technology Inc. - OSTEM040152 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa On Shore Technology Inc. - OSTEM040152
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | On-Shore Technology, Inc. |
| Haba ng Wire Strip | 7-8mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | 12-22 AWG |
| Boltahe - UL | 300 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | 0.45 Nm (4.0 Lb-In) |
| pagwawakas Style | Screw |
| serye | OSTEM |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 4 |
| Plug Wire Entry | - |
| tarik | 0.300" (7.62mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -30°C ~ 105°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Posisyon | 4 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | - |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Brass |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | - |
| Current - IEC | - |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - |
| Contact Material | Brass |
| kulay | - |
| Base Number Product | OSTEM04 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa On Shore Technology Inc. OSTEM040152.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | OSTEM050152 | OSTEM030152 | OSTEM047152 | OSTEM040150 |
| Manufacturer | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | - | - | - | - |
| pabahay Material | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Boltahe - UL | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Current - IEC | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| uri | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| header Oryentasyon | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Screw Size | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| Plug Wire Entry | - | - | - | - |
| Haba ng Wire Strip | - | - | - | - |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
I -download ang OSTEM040152 PDF Datasheets at On Shore Technology Inc. na dokumentasyon para sa OSTEM040152 - On Shore Technology Inc..
OSTEM050152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.62MM
OSTEM03A150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 7.5MM
OSTEM030152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 7.62MM
OSTEM04A150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 7.5MM
OSTEM047152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 225DEG 5MM
OSTEM040150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 7.62MM
OSTEM045152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 5.08MM
OSTEM037150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 225DEG 5MM
OSTEM04A152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 7.5MM
OSTEM035152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 5.08MM
OSTEM050150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.62MM
OSTEM03A152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 7.5MM
OSTEM035150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 5.08MM
OSTEM047150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 225DEG 5MM
OSTEM030150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 7.62MM
OSTEM045150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 4POS 5.08MM
OSTEM055150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 5.08MM
OSTEM037152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 3POS 225DEG 5MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.