- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $2.864 | $2.86 |
Mga pagtutukoy ng OSTEM065150 Tech
On Shore Technology Inc. - OSTEM065150 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa On Shore Technology Inc. - OSTEM065150
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | On-Shore Technology, Inc. |
| Haba ng Wire Strip | 7-8mm |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | 12-22 AWG |
| Boltahe - UL | 300 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| Torque - Screw | 0.45 Nm (4.0 Lb-In) |
| pagwawakas Style | Screw |
| serye | OSTEM |
| Screw Size | - |
| Posisyon Per Level | 6 |
| Plug Wire Entry | - |
| tarik | 0.200' (5.08mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -30°C ~ 105°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng Posisyon | 6 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| insulation Taas | - |
| Papasok Proteksyon | - |
| pabahay Material | Brass |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | - |
| Current - IEC | - |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - |
| Contact Material | Brass |
| kulay | - |
| Base Number Product | OSTEM06 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa On Shore Technology Inc. OSTEM065150.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | OSTEM05A150 | OSTEM050150 | OSTEM067150 | OSTEM075150 |
| Manufacturer | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. | On Shore Technology Inc. |
| serye | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Makipag-ugnay Haba Tail | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
| Haba ng Wire Strip | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
| pabahay Material | - | - | - | - |
| Contact Material | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Screw Size | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| header Oryentasyon | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - AWG | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - | - | - | - |
| Papasok Proteksyon | - | - | - | - |
| Plug Wire Entry | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| insulation Taas | - | - | - | - |
| Boltahe - UL | - | - | - | - |
| Current - IEC | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang OSTEM065150 PDF Datasheets at On Shore Technology Inc. na dokumentasyon para sa OSTEM065150 - On Shore Technology Inc..
OSTEM055150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 5.08MM
OSTEM067152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 225DEG 5MM
OSTEM077150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 7POS 225DEG 5MM
OSTEM070150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 7POS 7.62MM
OSTEM077152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 7POS 225DEG 5MM
OSTEM057150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 225DEG 5MM
OSTEM06A152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 7.5MM
OSTEM050150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.62MM
OSTEM057152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 225DEG 5MM
OSTEM067150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 225DEG 5MM
OSTEM050152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.62MM
OSTEM05A152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.5MM
OSTEM06A150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 7.5MM
OSTEM070152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 7POS 7.62MM
OSTEM060150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 7.62MM
OSTEM075150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 7POS 5.08MM
OSTEM060152On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 6POS 7.62MM
OSTEM05A150On Shore Technology Inc.TERM BLOCK PLUG 5POS 7.5MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.