- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
SMF3.3 Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 5+ | $0.148 | $0.74 |
| 50+ | $0.118 | $5.90 |
| 150+ | $0.106 | $15.90 |
| 500+ | $0.09 | $45.00 |
| 3000+ | $0.083 | $249.00 |
| 6000+ | $0.079 | $474.00 |
Mga pagtutukoy ng SMF3.3 Tech
Littelfuse Inc. - SMF3.3 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Littelfuse Inc. - SMF3.3
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Littelfuse |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 3.3V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 6.8V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 3.4V |
| unidirectional Channels | 1 |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | SOD-123F |
| serye | SMF |
| Power Line Protection | No |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Power - Peak Pulse | 200W |
| Package / Kaso | SOD-123F |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 30A |
| Kapasidad @ Frequency | - |
| Base Number Product | SMF3.3 |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.10.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Littelfuse Inc. SMF3.3.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SMF3.3.TCT | SMF28CA-TP | SMF28CA | SMF28VTR |
| Manufacturer | Semtech Corporation | Micro Commercial Co | Littelfuse Inc. | Rohm Semiconductor |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| unidirectional Channels | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| uri | - | - | - | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
I -download ang SMF3.3 PDF Datasheets at Littelfuse Inc. na dokumentasyon para sa SMF3.3 - Littelfuse Inc..
SMF2AAW1NEverswitchSWI NO MOM 24V 0.2A 16MM PIEZO A
SMF3.3.TC/L/TSemtech
SMF3.3CA-E3-08Electro-Films (EFI) / Vishay
SMF3.3TCSemtech
SMF28CA-E3-08Electro-Films (EFI) / Vishay
SMF3033B/38.400000MHZNDK
SMF3.3.TCSemtech
SMF3.3AHamlin / Littelfuse
SMF3030BNIHON
SMF307CSECOSGMBHAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.