- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
SMF2.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $18.09 | $18.09 |
Mga pagtutukoy ng SMF2AAW1R Tech
Everswitch - SMF2AAW1R Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Everswitch - SMF2AAW1R
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Everswitch |
| Boltahe Rating - DC | 24 V |
| Boltahe Rating - AC | 24 V |
| uri | Piezo, Anti-Vandal |
| pagwawakas Style | Wire Leads |
| Lumipat Function | Off-Mom |
| serye | SMF2 |
| Panel ginupit Dimensions | Circular - 16.20mm Dia |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Panel Mount, Front |
| Papasok Proteksyon | IP68/IP69K - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - |
| Illumination Uri, Kulay | - |
| Mga tampok | Epoxy Sealed Terminals |
| Kasalukuyang rating (amps) | 200mA (AC/DC) |
| Color - Actuator / Cap | Red |
| paligid | SPST-NO |
| Type actuator | Round, Button, Flush |
| actuator Ang pagmarka | No Marking |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.50.9031 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Everswitch SMF2AAW1R.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SMF2AAW1R | SMF2AAW1N | SMF2AAW1G | SMF28CA |
| Manufacturer | Everswitch | Everswitch | Everswitch | Littelfuse Inc. |
| Boltahe Rating - AC | 24 V | 24 V | 24 V | - |
| Color - Actuator / Cap | Red | Silver | Green | - |
| Mga tampok | Epoxy Sealed Terminals | Epoxy Sealed Terminals | Epoxy Sealed Terminals | - |
| Salalayan Type | Panel Mount, Front | Panel Mount, Front | Panel Mount, Front | Surface Mount |
| Boltahe Rating - DC | 24 V | 24 V | 24 V | - |
| Package | Bulk | Bulk | Bulk | Tape & Reel (TR) |
| Illumination Uri, Kulay | - | - | - | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C | -40°C ~ 125°C | -40°C ~ 125°C | -65°C ~ 150°C (TJ) |
| Type actuator | Round, Button, Flush | Round, Button, Flush | Round, Button, Flush | - |
| actuator Ang pagmarka | No Marking | No Marking | No Marking | - |
| Panel ginupit Dimensions | Circular - 16.20mm Dia | Circular - 16.20mm Dia | Circular - 16.20mm Dia | - |
| pagwawakas Style | Wire Leads | Wire Leads | Wire Leads | - |
| Papasok Proteksyon | IP68/IP69K - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof | IP68/IP69K - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof | IP68/IP69K - Dust Tight, Water Resistant, Waterproof | - |
| Kasalukuyang rating (amps) | 200mA (AC/DC) | 200mA (AC/DC) | 200mA (AC/DC) | - |
| Illumination Boltahe (Nominal) | - | - | - | - |
| serye | SMF2 | SMF2 | SMF2 | SMF |
| paligid | SPST-NO | SPST-NO | SPST-NO | - |
| Lumipat Function | Off-Mom | Off-Mom | Off-Mom | - |
| uri | Piezo, Anti-Vandal | Piezo, Anti-Vandal | Piezo, Anti-Vandal | Zener |
I -download ang SMF2AAW1R PDF Datasheets at Everswitch na dokumentasyon para sa SMF2AAW1R - Everswitch.
SMF2AAW1NEverswitchSWI NO MOM 24V 0.2A 16MM PIEZO A
SMF3.3CA-E3-08Electro-Films (EFI) / Vishay
SMF3033B/38.400000MHZNDK
SMF3.3AHamlin / Littelfuse
SMF3.3.TC/L/TSemtech
SMF3.3.TCSemtech
SMF3.3TCSemtech
SMF28CA-E3-08Electro-Films (EFI) / Vishay
SMF3030BNIHONAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.