- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
SM Series Datasheet.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
3-1879011-9 Statement of Compliance.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.189 | $0.19 |
Mga pagtutukoy ng SMF28K2JT Tech
TE Connectivity Passive Product - SMF28K2JT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TE Connectivity Passive Product - SMF28K2JT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | TE Connectivity |
| pagpapaubaya | ±5% |
| temperatura koepisyent | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package | SMD |
| Sukat / Dimension | 0.264" L x 0.157" W (6.70mm x 4.00mm) |
| serye | SMF, CGS |
| panel Mode | 8.2 kOhms |
| Power (Watts) | 2W |
| Package / Kaso | 2616 (6740 Metric), J-Lead |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 200°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.152" (3.85mm) |
| Mga tampok | Flame Retardant Coating, Safety |
| Pagkabigo Rate | - |
| komposisyon | Metal Film |
| Base Number Product | SMF2 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0030 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TE Connectivity Passive Product SMF28K2JT.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SMF28K2JT | SMF3.3 | SMF3.3.TC/L/T | SMF2AAW1G |
| Manufacturer | TE Connectivity Passive Product | Littelfuse Inc. | Semtech | Everswitch |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | ±100ppm/°C | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.152" (3.85mm) | - | - | - |
| Supplier aparato Package | SMD | SOD-123F | - | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | - | Bulk |
| Bilang ng mga Terminations | 2 | - | - | - |
| Package / Kaso | 2616 (6740 Metric), J-Lead | SOD-123F | - | - |
| Base Number Product | SMF2 | SMF3.3 | - | - |
| pagpapaubaya | ±5% | - | - | - |
| Mga tampok | Flame Retardant Coating, Safety | - | - | Epoxy Sealed Terminals |
| panel Mode | 8.2 kOhms | - | - | - |
| komposisyon | Metal Film | - | - | - |
| Sukat / Dimension | 0.264" L x 0.157" W (6.70mm x 4.00mm) | - | - | - |
| Power (Watts) | 2W | - | - | - |
| serye | SMF, CGS | SMF | - | SMF2 |
| operating Temperature | -55°C ~ 200°C | -55°C ~ 150°C (TJ) | - | -40°C ~ 125°C |
I -download ang SMF28K2JT PDF Datasheets at TE Connectivity Passive Product na dokumentasyon para sa SMF28K2JT - TE Connectivity Passive Product.
SMF3.3.TCSemtech
SMF3.3.TC/L/TSemtech
SMF2AAW1NEverswitchSWI NO MOM 24V 0.2A 16MM PIEZO A
SMF28CA-E3-08Electro-Films (EFI) / VishayAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.