- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
MAX20414EVKIT.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $70.18 | $70.18 |
Mga pagtutukoy ng MAX20414EVKIT# Tech
Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20414EVKIT# Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20414EVKIT#
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Maxim Integrated |
| Boltahe - Output | 1.25V, 5V |
| Boltahe - Input | 3V ~ 5.5V |
| Utilized IC / Part | MAX20414 |
| Nabigyan na Nilalaman | Board(s) |
| serye | - |
| regulator Topology | Boost |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Box |
| Outputs at Type | 2, Non-Isolated |
| Main Layunin | DC/DC, Step Up |
| Frequency - Paglipat | 2.2MHz |
| Current - Output | 3A, 500mA |
| Type board | Fully Populated |
| Base Number Product | MAX20414 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Hindi maaari |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8473.30.1180 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated MAX20414EVKIT#.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MAX20414EVKIT# | MAX20416EVKIT# | MAX20412EVKIT# | MAX20416ATGA/V+T |
| Manufacturer | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated |
| serye | - | - | - | Automotive, AEC-Q100 |
| Type board | Fully Populated | Fully Populated | Fully Populated | - |
| Boltahe - Output | 1.25V, 5V | 1.25V, 1.8V | - | - |
| Utilized IC / Part | MAX20414 | MAX20416 | MAX20412 | - |
| Nabigyan na Nilalaman | Board(s) | Board(s) | Board(s) | - |
| Base Number Product | MAX20414 | MAX20416 | MAX20412 | MAX20416 |
| regulator Topology | Boost | Buck | - | - |
| Current - Output | 3A, 500mA | 3A, 3A | - | 3A, 3A |
| Frequency - Paglipat | 2.2MHz | 2.2MHz | - | 2.2MHz |
| Boltahe - Input | 3V ~ 5.5V | 3V ~ 5.5V | - | - |
| Main Layunin | DC/DC, Step Up | DC/DC, Step Down | - | - |
| Outputs at Type | 2, Non-Isolated | 2, Non-Isolated | - | - |
| Package | Box | Box | Box | Tape & Reel (TR) |
I -download ang MAX20414EVKIT# PDF Datasheets at Analog Devices Inc./Maxim Integrated na dokumentasyon para sa MAX20414EVKIT# - Analog Devices Inc./Maxim Integrated.
MAX20416EVKIT#Analog Devices Inc./Maxim IntegratedEVAL MAX20416 REG BUCK 3A
MAX20412EVKIT#Analog Devices Inc./Maxim IntegratedEVKIT FOR MAX20412DUAL CHANNEL B
MAX20415ATGB/V+TAnalog Devices / Maxim Integrated
MAX20413ATGA/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC
MAX20413ATGA/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC
MAX20417ATGB/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedMAX20417ATGB/V+
MAX20413ATGC/V+TOSRAM Opto (ams OSRAM)IC REG
MAX20413ATGC/V+OSRAM Opto (ams OSRAM)IC REGAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.