- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $4.865 | $4.87 |
| 200+ | $1.882 | $376.40 |
| 500+ | $1.817 | $908.50 |
| 1000+ | $1.784 | $1,784.00 |
Mga pagtutukoy ng MAX20412ATJD/V+T Tech
Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20412ATJD/V+T Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20412ATJD/V+T
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Maxim Integrated |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3V ~ 5.5V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 20-TQFN (5x5) |
| serye | Automotive, AEC-Q100 |
| serial Interface | I²C |
| Package / Kaso | 20-WQFN Exposed Pad |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | PWM |
| output Phases | 2 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Bilang ng mga Outputs | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 2.2MHz |
| Tungkulin Cycle (Max) | - |
| control Tampok | - |
| Clock Sync | No |
| Base Number Product | MAX20412 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated MAX20412ATJD/V+T.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MAX20412ATJD/V+T | MAX20412ATJD/V+ | MAX20413ATGC/V+ | MAX20414ATGA/V+T |
| Manufacturer | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | OSRAM Opto (ams OSRAM) | Analog Devices Inc./Maxim Integrated |
| output Phases | 2 | 2 | - | - |
| Type output | PWM | PWM | - | Adjustable |
| serye | Automotive, AEC-Q100 | Automotive, AEC-Q100 | - | Automotive, AEC-Q100 |
| Base Number Product | MAX20412 | MAX20412 | - | MAX20414 |
| Frequency - Paglipat | 2.2MHz | 2.2MHz | - | 2.2MHz |
| topology | Buck | Buck | - | Buck-Boost |
| serial Interface | I²C | I²C | - | - |
| Package / Kaso | 20-WQFN Exposed Pad | 20-WQFN Exposed Pad | - | 24-WFQFN Exposed Pad |
| Bilang ng mga Outputs | 2 | 2 | - | 1 |
| output Configuration | Positive | Positive | - | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C | -40°C ~ 125°C | - | -40°C ~ 125°C |
| control Tampok | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply (Vcc / Vdd) | 3V ~ 5.5V | 3V ~ 5.5V | - | - |
| tungkulin | Step-Down | Step-Down | - | Step-Up, Step-Down |
| Supplier aparato Package | 20-TQFN (5x5) | 20-TQFN (5x5) | - | 24-TQFN (4x4) |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes | Yes | - | Yes |
| Package | Tape & Reel (TR) | Strip | Bulk | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | - | Surface Mount |
| Clock Sync | No | No | - | - |
| Tungkulin Cycle (Max) | - | - | - | - |
I -download ang MAX20412ATJD/V+T PDF Datasheets at Analog Devices Inc./Maxim Integrated na dokumentasyon para sa MAX20412ATJD/V+T - Analog Devices Inc./Maxim Integrated.
MAX20410AFOF/VY+Analog Devices Inc./Maxim Integrated36V FULLY SYNC 10A BUCK IN P90
MAX20412EVKIT#Analog Devices Inc./Maxim IntegratedEVKIT FOR MAX20412DUAL CHANNEL B
MAX20413ATGA/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC
MAX20413ATGA/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC
MAX20412ATJC/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20415ATGB/V+TAnalog Devices / Maxim Integrated
MAX20410AFOD/VY+Analog Devices Inc./Maxim Integrated36V FULLY SYNC 8A & 10A BUCK IN
MAX20412ATJC/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20411AAFHB/VY+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedFAMILY OF LV BUCK CONVERTERS UP
MAX20412ATJA/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20412ATJA/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC REG BUCK DL CH FOR SOC CORES
MAX20413ATGC/V+TOSRAM Opto (ams OSRAM)IC REG
MAX20413ATGC/V+OSRAM Opto (ams OSRAM)IC REGAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.