- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.875 | $1.88 |
Mga pagtutukoy ng MAX20416ATGA/V+T Tech
Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20416ATGA/V+T Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated - MAX20416ATGA/V+T
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Maxim Integrated |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.5V, 1.2V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Min) | 3V |
| Boltahe - Input (Max) | 5.5V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 24-TQFN (4x4) |
| serye | Automotive, AEC-Q100 |
| Package / Kaso | 24-WFQFN Exposed Pad |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Bilang ng mga Outputs | 2 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 2.2MHz |
| Current - Output | 3A, 3A |
| Base Number Product | MAX20416 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc./Maxim Integrated MAX20416ATGA/V+T.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MAX20414ATGA/V+T | MAX20416ATGD/V+T | MAX20416ATGB/V+T | MAX20413ATGA/V+T |
| Manufacturer | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated | Analog Devices Inc./Maxim Integrated |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Current - Output | - | - | - | - |
| output Configuration | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| topology | - | - | - | - |
I -download ang MAX20416ATGA/V+T PDF Datasheets at Analog Devices Inc./Maxim Integrated na dokumentasyon para sa MAX20416ATGA/V+T - Analog Devices Inc./Maxim Integrated.
MAX20416EVKIT#Analog Devices Inc./Maxim IntegratedEVAL MAX20416 REG BUCK 3A
MAX20417ATGB/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedMAX20417ATGB/V+T
MAX20413ATGA/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC
MAX20418ATGB/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC AMPLIFIER TQFN
MAX20415ATGB/V+TAnalog Devices / Maxim Integrated
MAX20417ATGB/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedMAX20417ATGB/V+
MAX20413ATGA/V+TAnalog Devices Inc./Maxim IntegratedIC
MAX20418ATGB/V+Analog Devices Inc./Maxim IntegratedIC AMPLIFIER TQFN
MAX20413ATGC/V+OSRAM Opto (ams OSRAM)IC REG
MAX20413ATGC/V+TOSRAM Opto (ams OSRAM)IC REGAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.