- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
SMF5.0A - SMF100A.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.07 | $0.07 |
Mga pagtutukoy ng SMF30A RQG Tech
TSC (Taiwan Semiconductor) - SMF30A RQG Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa TSC (Taiwan Semiconductor) - SMF30A RQG
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Taiwan Semiconductor |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 30V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 48.4V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 33.3V |
| unidirectional Channels | 1 |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | SOD-123W |
| serye | SMF |
| Power Line Protection | No |
| Power - Peak Pulse | 200W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | SOD-123W |
| Ibang pangalan | SMF30ARQG |
| operating Temperature | -55°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Tagagawa Standard Lead Time | 14 Weeks |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 4.1A |
| Kapasidad @ Frequency | - |
| aplikasyon | General Purpose |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa TSC (Taiwan Semiconductor) SMF30A RQG.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SMF30A RVG | SMF30A-AU_R1_000A1 | SMF30A | SMF30A-E3-08 |
| Manufacturer | Taiwan Semiconductor Corporation | Panjit International Inc. | MDD | Vishay General Semiconductor - Diodes Division |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| serye | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| Tagagawa Standard Lead Time | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Ang Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| unidirectional Channels | - | - | - | - |
| Ibang pangalan | - | - | - | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
I -download ang SMF30A RQG PDF Datasheets at TSC (Taiwan Semiconductor) na dokumentasyon para sa SMF30A RQG - TSC (Taiwan Semiconductor).
SMF3033B/38.400000MHZNDK
SMF30A-GS08Electro-Films (EFI) / Vishay
SMF30A CK 45MILJINGDAO
SMF3030BNIHON
SMF307CSECOSGMBHAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.