- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev Plating House Add 15/Jan/2021.pdfDatasheets
SMF5V0A - SMF58A.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.068 | $0.07 |
| 200+ | $0.026 | $5.20 |
| 500+ | $0.025 | $12.50 |
| 1000+ | $0.025 | $25.00 |
Mga pagtutukoy ng SMF30A-E3-18 Tech
Vishay General Semiconductor - Diodes Division - SMF30A-E3-18 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay General Semiconductor - Diodes Division - SMF30A-E3-18
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Vishay General Semiconductor – Diodes Division |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 30V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 48.4V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 33.3V |
| unidirectional Channels | 1 |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | DO-219AB (SMF) |
| serye | eSMP® |
| Power Line Protection | No |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Power - Peak Pulse | 200W |
| Package / Kaso | DO-219AB |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -65°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 4.1A |
| Kapasidad @ Frequency | 207pF @ 1MHz |
| Base Number Product | SMF30 |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.10.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay General Semiconductor - Diodes Division SMF30A-E3-18.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SMF30A-HE3-18 | SMF30A-M3-18 | SMF30A-HE3-08 | SMF30A-HM3-18 |
| Manufacturer | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| unidirectional Channels | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
I -download ang SMF30A-E3-18 PDF Datasheets at Vishay General Semiconductor - Diodes Division na dokumentasyon para sa SMF30A-E3-18 - Vishay General Semiconductor - Diodes Division.
SMF30A-M-08Electro-Films (EFI) / Vishay
SMF30A-GS08Electro-Films (EFI) / Vishay
SMF30A CK 45MILJINGDAOAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.