- Yuki***aka88
- 2026/05/26
HTML Datasheet
TS30011-13.pdfPCN obsolescence/ eol
Mult Dev 20/Nov/2019.pdfPCN packaging
Label Changes 28/Jun/2019.pdfMga pagtutukoy ng TS30011-M015QFNR Tech
Semtech Corporation - TS30011-M015QFNR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Semtech Corporation - TS30011-M015QFNR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Semtech |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | 1.5V |
| Boltahe - Output (Max) | - |
| Boltahe - Input (Min) | 4.5V |
| Boltahe - Input (Max) | 24V |
| topology | Buck |
| Sabay-sabay na Rectifier | Yes |
| Supplier aparato Package | 16-QFN (3x3) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 16-VFQFN Exposed Pad |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Fixed |
| output Configuration | Positive |
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C (TJ) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| tungkulin | Step-Down |
| Frequency - Paglipat | 1MHz |
| Current - Output | 1A |
| Base Number Product | TS30011 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Semtech Corporation TS30011-M015QFNR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TS30011-M025QFNR | TS30011-M018QFNR | TS30012-M015QFNR | TS30011-M050QFNR |
| Manufacturer | Semtech Corporation | Semtech Corporation | Semtech Corporation | Semtech Corporation |
| Sabay-sabay na Rectifier | - | - | - | - |
| topology | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Min / Fixed) | - | - | - | - |
| tungkulin | - | - | - | - |
| Boltahe - Output (Max) | - | - | - | - |
| output Configuration | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Input (Min) | - | - | - | - |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Boltahe - Input (Max) | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Frequency - Paglipat | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Current - Output | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
I -download ang TS30011-M015QFNR PDF Datasheets at Semtech Corporation na dokumentasyon para sa TS30011-M015QFNR - Semtech Corporation.
TS30012-M018QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 1.8V 2A 16QFN
TS30011-M033QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 3.3V 1A 16QFN
TS3000GB0B1NCG8Renesas Electronics America IncIC
TS30012-M015QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 1.5V 2A 16QFN
TS3000GB0A0NCG8Renesas Electronics America IncIC
TS30011-M018QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 1.8V 1A 16QFN
TS3000B3ANRG8Renesas Electronics America IncSENSOR DIGITAL -20C-125C 8VFQFPN
TS3000GB0B1NCGRenesas Electronics America IncIC
TS30012-M000QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK ADJUSTABLE 2A 16QFN
TS30012-M025QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 2.5V 2A 16QFN
TS30011-M025QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 2.5V 1A 16QFN
TS30011-M000QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK ADJUSTABLE 1A 16QFN
TS3000B3ANRGRenesas Electronics America IncSENSOR DIGITAL -20C-125C 8VFQFPN
TS30011-M050QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 5V 1A 16QFN
TS30011-MC00QFNRQFN16Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.