- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfPCN obsolescence/ eol
Cylindrical Battery Holders.pdfDisenyo/Pagtukoy ng PCN
Cylindrical Battery Holders.pdfMga pagtutukoy ng TS3000B3ANRG Tech
Renesas Electronics America Inc - TS3000B3ANRG Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Renesas Electronics America Inc - TS3000B3ANRG
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Renesas Electronics Corporation |
| Boltahe - Supply | 3V ~ 3.6V |
| Test Kundisyon | -20°C ~ 125°C |
| Supplier aparato Package | 8-VFQFPN (2x3) |
| serye | - |
| Type sensor | Digital, Local |
| Sensing Temperatura - Remote | - |
| Sensing Temperatura - Lokal | -20°C ~ 125°C |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| paglutas | 11 b |
| Package / Kaso | 8-VFDFN Exposed Pad |
| Package | Tube |
| Type output | I²C/SMBus |
| operating Temperature | -20°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Mga tampok | Output Switch, Programmable Limit, Programmable Resolution, Selectable Hysteresis, Shutdown Mode, Standby Mode |
| Katumpakan - Pinakamataas na (Pinakamababa) | ±1°C |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Renesas Electronics America Inc TS3000B3ANRG.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | TS3000B3ANRG8 | TS3000B3ANCG | TS3000B3ANCG8 | TS3000GB0A0NCG8 |
| Manufacturer | Renesas Electronics America Inc | Renesas Electronics America Inc | Renesas Electronics America Inc | Renesas Electronics America Inc |
| Type output | - | Current - Unbuffered | Voltage - Buffered | - |
| Sensing Temperatura - Lokal | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Katumpakan - Pinakamataas na (Pinakamababa) | - | - | - | - |
| Type sensor | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Sensing Temperatura - Remote | - | - | - | - |
| Test Kundisyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| paglutas | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
I -download ang TS3000B3ANRG PDF Datasheets at Renesas Electronics America Inc na dokumentasyon para sa TS3000B3ANRG - Renesas Electronics America Inc.
TS3000GB0B1NCGRenesas Electronics America IncIC
TS30011-M015QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 1.5V 1A 16QFN
TS3000GB0B1NCG8Renesas Electronics America IncIC
TS3000GB0A0NCG8Renesas Electronics America IncIC
TS30011-M018QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK 1.8V 1A 16QFN
TS3000B3ANRG8Renesas Electronics America IncSENSOR DIGITAL -20C-125C 8VFQFPN
TS30011-M000QFNRSemtech CorporationIC REG BUCK ADJUSTABLE 1A 16QFNAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.