- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
STGx7NC60HD.pdfPCN obsolescence/ eol
Mult Dev OBS 8/Mar/2019.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
IPG/14/8597 17/Jul/2014.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.077 | $0.08 |
| 10+ | $0.075 | $0.75 |
| 30+ | $0.074 | $2.22 |
| 100+ | $0.073 | $7.30 |
Mga pagtutukoy ng STGF7NC60HD Tech
STMicroelectronics - STGF7NC60HD Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa STMicroelectronics - STGF7NC60HD
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | STMicroelectronics |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | 600 V |
| Vce (on) (Max) @ Vge, Ic | 2.5V @ 15V, 7A |
| Test Kundisyon | 390V, 7A, 10Ohm, 15V |
| Td (on / off) @ 25 ° C | 18.5ns/72ns |
| Ang paglipat Energy | 95µJ (on), 115µJ (off) |
| Supplier aparato Package | TO-220FP |
| serye | PowerMESH™ |
| Reverse Recovery Time (trr) | 37 ns |
| Power - Max | 25 W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | TO-220-3 Full Pack |
| Package | Tube |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Through Hole |
| Type input | Standard |
| Type IGBT | - |
| gate charge | 35 nC |
| Current - Kolektor Pulsed (Icm) | 50 A |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | 10 A |
| Base Number Product | STGF7 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa STMicroelectronics STGF7NC60HD.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | STGF6NC60HD | STGF3NC120HD | STGF8NC60KD | STGFL6NC60DI |
| Manufacturer | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics | STMicroelectronics |
| Current - kolektor (Ic) (Max) | - | - | - | - |
| Td (on / off) @ 25 ° C | - | - | - | - |
| gate charge | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Current - Kolektor Pulsed (Icm) | - | - | - | - |
| Boltahe - Kolektor Emitter Breakdown (Max) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Reverse Recovery Time (trr) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Type input | - | - | - | Differential |
| serye | - | - | - | - |
| Ang paglipat Energy | - | - | - | - |
| Vce (on) (Max) @ Vge, Ic | - | - | - | - |
| Type IGBT | - | - | - | - |
| Power - Max | - | - | - | - |
| Test Kundisyon | - | - | - | - |
I -download ang STGF7NC60HD PDF Datasheets at STMicroelectronics na dokumentasyon para sa STGF7NC60HD - STMicroelectronics.
STGFW20H65FBSTMicroelectronicsIGBT 650V 40A 52W TO3PF
STGF7NB60SLSTMicroelectronics
STGFW30V60DFSTMicroelectronicsIGBT 600V 60A 58W TO-3PF
STGFW30H65FBSTMicroelectronicsIGBT 650V 60A 58W TO3PF
STGFW20V60FSTMicroelectronicsIGBT 600V 40A 52W TO3PF
STGF3HF60HDSTMicroelectronicsIGBT 600V 7.5A TO220FP
STGFW30NC60VSTMicroelectronicsIGBT 600V 36A 80W TO3PF
STGFW20V60DFSTMicroelectronicsIGBT 600V 40A 52W TO-3PFAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.