- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
Mult Devs Alternative Location 25/May/2021.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Pulse Larson REACH.pdfHTML Datasheet
T1/E1/CEPT/ISDN-PRI.pdfMga pagtutukoy ng T1108NLT Tech
Pulse Electronics - T1108NLT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Pulse Electronics - T1108NLT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Pulse Electronics |
| timbang | - |
| Lumiliko Ratio - Primary: Secondary | 1:2CT Transmitter, 1:1CT Receiver |
| Type transformer | T1/E1 (Quad) |
| Sukat / Dimension | 1.125" L x 0.485" W (28.58mm x 12.32mm) |
| serye | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| inductance | 1.2mH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.230" (5.84mm) |
| ET (volt-time) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 4 (72 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.31.2000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Pulse Electronics T1108NLT.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | T1108NLT | T1105NLT | T1105NLST | T1104 |
| Manufacturer | Pulse Electronics | Pulse Electronics | Pulse Electronics | HellermannTyton |
| inductance | 1.2mH | 1.2mH, 1.2mH | - | - |
| timbang | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Lumiliko Ratio - Primary: Secondary | 1:2CT Transmitter, 1:1CT Receiver | 1:2CT Transmitter, 1:2CT Receiver | - | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 85°C | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.230" (5.84mm) | 0.230' (5.84mm) | - | - |
| Sukat / Dimension | 1.125" L x 0.485" W (28.58mm x 12.32mm) | 1.125' L x 0.485' W (28.58mm x 12.32mm) | - | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | - | Bulk |
| ET (volt-time) | - | - | - | - |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | - | Through Hole |
| Type transformer | T1/E1 (Quad) | T1/E1 (Quad) | - | - |
I -download ang T1108NLT PDF Datasheets at Pulse Electronics na dokumentasyon para sa T1108NLT - Pulse Electronics.
T110A103M035ASKEMETCAP TANT AXL
T110A103K035ASKEMETCAP TANT AXL
T1105160121-000TE Connectivity AMP ConnectorsH16B-TS-RO-PG21
T110A103K050ASKEMETCAP TANT AXL
T110A104J035ASKEMETCAP TANT AXL
T1105NLSTPulse Electronics
T1104HellermannTytonCONN PUNCHDOWN BLOCK
T1105NLTPulse ElectronicsXFRMR T1/E1/CEPT/ISDN-PRI 1:2CT
T110A103M050ASKEMETCAP TANT AXL
T110A103K100ASKEMETCAP TANT AXL
T1103HellermannTytonCONN PUNCHDOWN BLOCK
T110A103J125ASKEMETCAP TANT AXL
T110A103J035ASKEMETCAP TANT AXL
T1104M12
T1103M12Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.