- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfPCN obsolescence/ eol
Cylindrical Battery Holders.pdfMga pagtutukoy ng T1105NLT Tech
Pulse Electronics - T1105NLT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Pulse Electronics - T1105NLT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Pulse Electronics |
| timbang | - |
| Lumiliko Ratio - Primary: Secondary | 1:2CT Transmitter, 1:2CT Receiver |
| Type transformer | T1/E1 (Quad) |
| Sukat / Dimension | 1.125' L x 0.485' W (28.58mm x 12.32mm) |
| serye | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| inductance | 1.2mH, 1.2mH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.230' (5.84mm) |
| ET (volt-time) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 4 (72 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.31.2000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Pulse Electronics T1105NLT.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | T1105NLT | T1108NLT | T1103M | T1101N30TOF |
| Manufacturer | Pulse Electronics | Pulse Electronics | 12 | Cypress Semiconductor (Infineon Technologies) |
| ET (volt-time) | - | - | - | - |
| Type transformer | T1/E1 (Quad) | T1/E1 (Quad) | - | - |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | - | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 85°C | - | - |
| inductance | 1.2mH, 1.2mH | 1.2mH | - | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.230' (5.84mm) | 0.230" (5.84mm) | - | - |
| Lumiliko Ratio - Primary: Secondary | 1:2CT Transmitter, 1:2CT Receiver | 1:2CT Transmitter, 1:1CT Receiver | - | - |
| timbang | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | 1.125' L x 0.485' W (28.58mm x 12.32mm) | 1.125" L x 0.485" W (28.58mm x 12.32mm) | - | - |
I -download ang T1105NLT PDF Datasheets at Pulse Electronics na dokumentasyon para sa T1105NLT - Pulse Electronics.
T1108NLTPulse ElectronicsXFRMR T1/E1/CEPT/ISDN-PRI 1:2CT
T110A103J125ASKEMETCAP TANT AXL
T1105160121-000TE Connectivity AMP ConnectorsH16B-TS-RO-PG21
T1105NLSTPulse Electronics
T110A103M035ASKEMETCAP TANT AXL
T110A103K035ASKEMETCAP TANT AXL
T110A103K050ASKEMETCAP TANT AXL
T110A103J035ASKEMETCAP TANT AXL
T110A104J035ASKEMETCAP TANT AXL
T1101N30TOFCypress Semiconductor (Infineon Technologies)IGBT Module
T110A103M050ASKEMETCAP TANT AXL
T1103HellermannTytonCONN PUNCHDOWN BLOCK
T110A103K100ASKEMETCAP TANT AXL
T1104HellermannTytonCONN PUNCHDOWN BLOCK
T1103M12
T1104M12Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.