- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $11.909 | $11.91 |
Mga pagtutukoy ng 3045473 Tech
Phoenix Contact - 3045473 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Phoenix Contact - 3045473
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Phoenix Contact |
| Wire Gauge o Range - mm ² | 0.14-4mm² |
| Wire Gauge o Range - AWG | 12-26 AWG |
| Boltahe - UL | 600 V |
| Boltahe - IEC | 500 V |
| uri | Plug, Female Sockets |
| pagwawakas Style | Screw |
| serye | CLIPLINE COMBI UPBV |
| Posisyon Per Level | 9 |
| Plug Wire Entry | 90° |
| tarik | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| operating Temperature | - |
| Bilang ng Posisyon | 9 |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Free Hanging (In-Line) |
| header Oryentasyon | - |
| Mga tampok | - |
| Current - UL | 20 A |
| Current - IEC | 24A |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - |
| kulay | Gray |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Phoenix Contact 3045473.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 3045431 | 3045457 | 3045499 | 3045402 |
| Manufacturer | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact | Phoenix Contact |
| Wire Gauge o Range - AWG | - | - | - | - |
| Boltahe - UL | - | - | - | - |
| Wire Gauge o Range - mm ² | - | - | - | - |
| Boltahe - IEC | - | - | - | - |
| Current - IEC | - | - | - | - |
| Bilang ng Posisyon | - | - | - | - |
| Current - UL | - | - | - | - |
| header Oryentasyon | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| uri | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Plug Wire Entry | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa Mating Finish | - | - | - | - |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| pagwawakas Style | - | - | - | - |
I -download ang 3045473 PDF Datasheets at Phoenix Contact na dokumentasyon para sa 3045473 - Phoenix Contact.
3045538Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 14POS 90DEG
3045570Phoenix ContactCONN TERM BLK LOCK LATCH ORAN 2P
3045541Phoenix ContactTERM BLOCK PLUG 15POS 90DEG
3045567Phoenix ContactCONN TERM BLK LATCH ORANGE 2POS
3045554Phoenix ContactCONN TERM BLK STRN REL BK 2POS
3045525Phoenix ContactUPBV 2 5/13Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.