- Jess***Jones
- 2026/04/17
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $68.685 | $68.69 |
Mga pagtutukoy ng JANTXV1N6309DUS/TR Tech
Microchip Technology - JANTXV1N6309DUS/TR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - JANTXV1N6309DUS/TR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | 2.4 V |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.4 V @ 1 A |
| pagpapaubaya | ±1% |
| Supplier aparato Package | B, SQ-MELF |
| serye | MIL-PRF-19500/533 |
| Power - Max | 500 mW |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | SQ-MELF, B |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -65°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Impedance (Max) (Zzt) | 30 Ohms |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 100 µA @ 1 V |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology JANTXV1N6309DUS/TR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | JANTXV1N6309CUS/TR | JANTXV1N6309US/TR | JANTXV1N6310DUS/TR | JANTXV1N6310CUS/TR |
| Manufacturer | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology | Microchip Technology |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | - | - | - | - |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Power - Max | - | - | - | - |
| Impedance (Max) (Zzt) | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
JANTXV1N6309CMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW DO35
JANTXV1N6309DMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW DO35
JANTXV1N6309DUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW MELF
JANTXV1N6310Microchip TechnologyDIODE ZENER 2.7V 500MW DO35
JANTXV1N6310CUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.7V 500MW MELF
JANTXV1N6310CUS/TRMicrochip TechnologyVOLTAGE REGULATOR
JANTXV1N6306RMicrochip TechnologyDIODE GEN PURP 150V 70A DO5
JANTXV1N6309Microchip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW DO35
JANTXV1N6310CMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.7V 500MW DO35
JANTXV1N6309CUS/TRMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW MELF
JANTXV1N6305RMicrochip TechnologyDIODE GEN PURP 100V 70A DO5
JANTXV1N6310DMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.7V 500MW DO35
JANTXV1N6310DUS/TRMicrochip TechnologyVOLTAGE REGULATOR
JANTXV1N6309USMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW MELF
JANTXV1N6309CUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW MELF
JANTXV1N6306Microchip TechnologyDIODE GEN PURP 150V 70A DO5
JANTXV1N6309US/TRMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.4V 500MW MELF
JANTXV1N6310DUSMicrochip TechnologyDIODE ZENER 2.7V 500MW MELFAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.