- Jess***Jones
- 2026/04/17
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $54.99 | $54.99 |
Mga pagtutukoy ng JANTXV1N6310CUS/TR Tech
Microchip Technology - JANTXV1N6310CUS/TR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Microchip Technology - JANTXV1N6310CUS/TR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Microchip Technology |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | 2.7 V |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.4 V @ 1 A |
| pagpapaubaya | ±2% |
| Supplier aparato Package | B, SQ-MELF |
| serye | MIL-PRF-19500/533 |
| Power - Max | 500 mW |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | SQ-MELF, B |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -65°C ~ 175°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Impedance (Max) (Zzt) | 30 Ohms |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 60 µA @ 1 V |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Microchip Technology JANTXV1N6310CUS/TR.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | JANTXV1N6310CUS/TR | 94HBB08 |
| Manufacturer | Microchip Technology | Grayhill Inc. |
| operating Temperature | -65°C ~ 175°C (TJ) | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Zener (NOM) (Vz) | 2.7 V | - |
| serye | MIL-PRF-19500/533 | 94H |
| Power - Max | 500 mW | - |
| Supplier aparato Package | B, SQ-MELF | - |
| Current - Reverse pagtagas @ Vr | 60 µA @ 1 V | - |
| Impedance (Max) (Zzt) | 30 Ohms | - |
| Boltahe - Forward (Vf) (Max) @ Kung | 1.4 V @ 1 A | - |
| Salalayan Type | Surface Mount | Through Hole |
| pagpapaubaya | ±2% | - |
| Package / Kaso | SQ-MELF, B | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Bag |
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.