- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $8.188 | $8.19 |
| 200+ | $3.169 | $633.80 |
| 500+ | $3.057 | $1,528.50 |
| 1000+ | $3.002 | $3,002.00 |
Mga pagtutukoy ng HMC754S8GETR Tech
Hittite - HMC754S8GETR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Hittite - HMC754S8GETR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Hittite (Analog Devices) |
| Boltahe - Supply | 5V |
| Test Frequency | - |
| Supplier aparato Package | 8-SOIC |
| serye | - |
| Type RF | General Purpose |
| Package / Kaso | 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Exposed Pad |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| P1dB | 21dBm |
| Noise Figure | 6.5dB |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| pakinabang | 14.7dB |
| dalas | 0Hz ~ 1GHz |
| Current - Supply | 160mA |
| Base Number Product | HMC754 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Hindi maaari |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.33.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Hittite HMC754S8GETR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC754S8GETR | HMC754S8GE | HMC753LP4ETR | HMC755LP4ETR |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Current - Supply | - | - | - | - |
| pakinabang | - | - | - | - |
| Type RF | - | - | - | - |
| P1dB | - | - | - | - |
| Noise Figure | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Test Frequency | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| dalas | - | - | - | - |
HMC7579BGAnalog Devices Inc.IC ATTENUATOR
HMC7543Analog Devices Inc.IC RF AMP 71GHZ-76GHZ DIE
HMC7579BGTRAnalog Devices Inc.IC ATTENUATOR
HMC7546Analog Devices Inc.IC RF AMP MMIC 81-86GHZ 0.4W DIE
HMC7543-SXAnalog Devices Inc.IC RF AMP 71GHZ-76GHZ DIEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.