- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $276.108 | $276.11 |
| 200+ | $106.851 | $21,370.20 |
| 500+ | $103.096 | $51,548.00 |
| 1000+ | $101.241 | $101,241.00 |
Mga pagtutukoy ng HMC7543 Tech
Analog Devices Inc. - HMC7543 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - HMC7543
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply | 4.5V |
| Test Frequency | - |
| Supplier aparato Package | Die |
| serye | - |
| Type RF | - |
| Package / Kaso | Die |
| Package | Bulk |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| P1dB | 25dBm |
| Noise Figure | - |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| pakinabang | 21.5dB |
| dalas | 71GHz ~ 76GHz |
| Current - Supply | 450mA |
| Base Number Product | HMC754 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | 5A991B |
| HTSUS | 8542.33.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. HMC7543.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC7543-SX | HMC754S8GE | HMC7546 | HMC755LP4ETR |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Boltahe - Supply | - | - | - | - |
| pakinabang | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| dalas | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Test Frequency | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Type RF | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| serye | - | - | - | - |
| P1dB | - | - | - | - |
| Noise Figure | - | - | - | - |
| Current - Supply | - | - | - | - |
I -download ang HMC7543 PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa HMC7543 - Analog Devices Inc..
HMC754S8GETRHittiteIC RF AMP GPS 0HZ-1GHZ 8SOIC
HMC7546Analog Devices Inc.IC RF AMP MMIC 81-86GHZ 0.4W DIE
HMC7543-SXAnalog Devices Inc.IC RF AMP 71GHZ-76GHZ DIE
HMC752LC4TRAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.