- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.17 | $1.17 |
Mga pagtutukoy ng MC34674AEPR2 Tech
Freescale Semiconductor - MC34674AEPR2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Freescale Semiconductor - MC34674AEPR2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Freescale Semiconductor, Inc. (NXP Semiconductors) |
| Boltahe - Supply para sa (Max) | 10V |
| Supplier aparato Package | 8-UDFN (3x2) |
| serye | - |
| Programmable Mga Tampok | Timer |
| Package / Kaso | 8-UFDFN Exposed Pad |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Cells | 1 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Salalayan Type | Surface Mount |
| interface | - |
| fault Protection | Over Voltage |
| Current - Nagcha-charge | Constant - Programmable |
| Singilin Current - Max | 1.05A |
| Battery Pack Boltahe | 4.2V |
| Battery Chemistry | Lithium Ion/Polymer |
| Base Number Product | MC34674 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Freescale Semiconductor MC34674AEPR2.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MC34674AEPR2 | MC34674BEPR2 | MC34674DEPR2 | MC34674DEPR2 |
| Manufacturer | NXP USA Inc. | NXP USA Inc. | Freescale Semiconductor | NXP USA Inc. |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Programmable Mga Tampok | - | - | - | - |
| fault Protection | - | - | - | - |
| Singilin Current - Max | - | - | - | - |
| Current - Nagcha-charge | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng Cells | - | - | - | - |
| Battery Chemistry | - | - | - | - |
| interface | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Battery Pack Boltahe | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Supply para sa (Max) | - | - | - | - |
MC3467PMOTOROLAAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.