- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga Datasheet
MC34674.pdfMga pagtutukoy ng MC34674AEP Tech
NXP USA Inc. - MC34674AEP Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa NXP USA Inc. - MC34674AEP
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | NXP Semiconductors |
| Boltahe - Supply para sa (Max) | 4.2V |
| Boltahe - Breakdown | 8-UDFN-EP (2x3) |
| serye | - |
| sensing Pamamaraan | 10V |
| RoHS Status | Tube |
| Programmable Mga Tampok | Constant - Programmable |
| polariseysyon | 8-UFDFN Exposed Pad |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng Cells | 1 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Moisture Sensitivity Level (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Manufacturer Bilang Bahagi | MC34674AEP |
| interface | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan | Charger IC Lithium-Ion/Polymer 8-UDFN-EP (2x3) |
| paglalarawan | IC SGL CELL BATTERY CHRGR 8-UDFN |
| control Tampok | Over Voltage |
| Singilin Current - Max | 1.05A |
| Battery Pack Boltahe | Timer |
| Battery Chemistry | Lithium-Ion/Polymer |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Lead libreng / RoHS compliant |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa NXP USA Inc. MC34674AEP.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MC34674AEPR2 | MC34674AEPR2 | MC34675AEPR2 | MC34674CEPR2 |
| Manufacturer | NXP USA Inc. | Freescale Semiconductor | Freescale Semiconductor | NXP USA Inc. |
| Boltahe - Supply para sa (Max) | - | - | - | - |
| Battery Chemistry | - | - | - | - |
| Programmable Mga Tampok | - | - | - | - |
| Moisture Sensitivity Level (MSL) | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Manufacturer Bilang Bahagi | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown | - | - | - | - |
| RoHS Status | - | - | - | - |
| Singilin Current - Max | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| sensing Pamamaraan | - | - | - | - |
| Ang pinalawak Paglalarawan | - | - | - | - |
| Bilang ng Cells | - | - | - | - |
| control Tampok | - | - | - | - |
| polariseysyon | - | - | - | - |
| interface | - | - | - | - |
| paglalarawan | - | - | - | - |
| Battery Pack Boltahe | - | - | - | - |
I -download ang MC34674AEP PDF Datasheets at NXP USA Inc. na dokumentasyon para sa MC34674AEP - NXP USA Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.