- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Curtis Industries REACH.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $8.732 | $8.73 |
Mga pagtutukoy ng 1514-YSY Tech
Curtis Industries - 1514-YSY Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Curtis Industries - 1514-YSY
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Curtis Industries |
| wire gauge | 10-22 AWG |
| boltahe Rating | - |
| Top Pagwawakas | Screws |
| Terminal turnilyo Material | Steel |
| Terminal turnilyo Finish | - |
| Terminal Type block | Barrier Block |
| serye | 1500 |
| tarik | 0.375' (9.53mm) |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | 110°C |
| Bilang ng Wire Entries | 28 |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Bilang ng mga hilera | 2 |
| Bilang ng Circuits | 14 |
| Salalayan Type | Chassis, Panel; Through Hole |
| Material Flammability Rating | UL94 V-0 |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | Polyphenylene Oxide (PPO) |
| Mga tampok | Flange |
| Kasalukuyang rating (amps) | 20A |
| kulay | - |
| Bottom Pagwawakas | PC Pin |
| Base Number Product | 1514 |
| Type barrier | 2 Wall (Dual) |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.90.4000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Curtis Industries 1514-YSY.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1514-YWY | 1514-ST | 1514-Y | 1514-3/4ST |
| Manufacturer | Curtis Industries | Curtis Industries | Curtis Industries | Curtis Industries |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Bilang ng mga hilera | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| boltahe Rating | - | - | - | - |
| Top Pagwawakas | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Type barrier | - | - | - | - |
| Terminal Type block | - | - | - | - |
| Terminal turnilyo Material | - | - | - | - |
| Terminal turnilyo Finish | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| wire gauge | - | - | - | - |
| Material Flammability Rating | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| Bilang ng Wire Entries | - | - | - | - |
| Pangasiwaan ng materyal - Insulation | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bottom Pagwawakas | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Bilang ng Circuits | - | - | - | - |
I -download ang 1514-YSY PDF Datasheets at Curtis Industries na dokumentasyon para sa 1514-YSY - Curtis Industries.
1514-YWYCurtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.375"
1514016Phoenix ContactCONN Y-ADPT 4P-4/4P M-F/F INLINE
1514-STCurtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.375"
1514-3/4STCurtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.375"
1514010000WeidmüllerTERM BLOCK HDR 16POS 5.08MMAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.