- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Geometric Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $335.99 | $335.99 |
Mga pagtutukoy ng 151400-2 Tech
Beyond LED Technology - 151400-2 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Beyond LED Technology - 151400-2
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Beyond LED Technology |
| timbang | - |
| Boltahe - Supply | 100 ~ 277VAC |
| pagwawakas Style | Cable with Connector |
| serye | Geometric |
| Na -rate na buhay | - |
| Profile (W x H) | 23.74" x 0.59" (603.0mm x 15.0mm) |
| Power - Rated | 60.0W |
| Package | Box |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -20°C ~ 45°C |
| Maliwanag na pagkilos ng bagay | 7500lm |
| Type lens | Flat |
| Haba | - |
| Papasok Proteksyon | IP40 |
| Kulay ng Pag -iilaw | White |
| pabahay Material | Aluminum (Al) |
| Mga tampok | Dimmable |
| Ahensya ng pag -apruba | DLC, ETL |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Beyond LED Technology 151400-2.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 151400-2 | 1514-2 | 1514010000 | 1514000000 |
| Manufacturer | Beyond LED Technology | Keystone Electronics | Weidmüller | Weidmüller |
| Papasok Proteksyon | IP40 | - | - | - |
| pagwawakas Style | Cable with Connector | - | Solder | Plug Receptacles, Push In, Spring |
| timbang | - | - | - | - |
| Package | Box | Bulk | Bulk | Box |
| Haba | - | - | - | 1.437" (36.50mm) |
| Na -rate na buhay | - | - | - | - |
| Boltahe - Supply | 100 ~ 277VAC | - | - | - |
| serye | Geometric | - | Omnimate SL | A |
| Ahensya ng pag -apruba | DLC, ETL | - | - | - |
| Type lens | Flat | - | - | - |
| Mga tampok | Dimmable | - | - | - |
| operating Temperature | -20°C ~ 45°C | - | -20°C ~ 100°C | -60°C ~ 130°C |
| Power - Rated | 60.0W | - | - | - |
| pabahay Material | Aluminum (Al) | - | Polybutylene Terephthalate (PBT) | - |
| Profile (W x H) | 23.74" x 0.59" (603.0mm x 15.0mm) | - | - | - |
| Kulay ng Pag -iilaw | White | - | - | - |
| Maliwanag na pagkilos ng bagay | 7500lm | - | - | - |
I -download ang 151400-2 PDF Datasheets at Beyond LED Technology na dokumentasyon para sa 151400-2 - Beyond LED Technology.
1514-STCurtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.375"
1514010000WeidmüllerTERM BLOCK HDR 16POS 5.08MM
1514110000WeidmüllerTERM BLOCK HDR 17POS 5.08MM
1514-3/4STCurtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.375"
1514-YWYCurtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.375"
1514-YSYCurtis IndustriesCONN BARRIER STRP 14CIRC 0.375"
15141.2Conta-Clip, Inc.STATUS DISPLAY
1514016Phoenix ContactCONN Y-ADPT 4P-4/4P M-F/F INLINEAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.