- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
HMC750LP4(E).pdfPCN obsolescence/ eol
Mult Dev EOL 22/Mar/2022.pdfPCN Assembly/Pinagmulan
HMCx 06/Jun/2022.pdfPcn iba pa
ADG, HMC 18-May-2022.pdfMga pagtutukoy ng HMC750LP4ETR Tech
Analog Devices Inc. - HMC750LP4ETR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - HMC750LP4ETR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply Span (min) | 4.6 V |
| Boltahe - Supply Span (Max) | 5.4 V |
| Boltahe - Input Offset | 3 mV |
| Supplier aparato Package | 24-QFN (4x4) |
| magbaling Rate | - |
| serye | - |
| Package / Kaso | 24-VFQFN Exposed Pad |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Differential |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Bilang ng Circuits | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Supply | 106mA |
| Base Number Product | HMC750 |
| Type amplifier | Limiting |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. HMC750LP4ETR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC750LP4ETR | HMC750LP4E | HMC749LC3CTR-R5 | HMC752LC4TR-R5 |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Type amplifier | Limiting | Limiting | - | - |
| Boltahe - Supply Span (min) | 4.6 V | 4.6 V | - | - |
| Current - Supply | 106mA | 106mA | - | 70mA |
| Base Number Product | HMC750 | HMC750 | HMC749 | HMC752 |
| Type output | Differential | Differential | Differential | - |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 85°C | -40°C ~ 85°C (TA) | - |
| Bilang ng Circuits | 1 | 1 | - | - |
| magbaling Rate | - | - | - | - |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount |
| Boltahe - Supply Span (Max) | 5.4 V | 5.4 V | - | - |
| Package | Tape & Reel (TR) | Bulk | Tape & Reel (TR) | Tape & Reel (TR) |
| Package / Kaso | 24-VFQFN Exposed Pad | 24-VFQFN Exposed Pad | 16-LFCQFN Exposed Pad | 24-TFCQFN Exposed Pad |
| Supplier aparato Package | 24-QFN (4x4) | 24-QFN (4x4) | 16-CSMT (3x3) | 24-CQFN (4x4) |
| Boltahe - Input Offset | 3 mV | 3 mV | - | - |
| serye | - | - | - | - |
I -download ang HMC750LP4ETR PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa HMC750LP4ETR - Analog Devices Inc..
HMC752LC4TRAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.