- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
Cylindrical Battery Holders.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $242.725 | $242.73 |
| 10+ | $242.725 | $2,427.25 |
| 30+ | $242.725 | $7,281.75 |
| 200+ | $93.932 | $18,786.40 |
| 500+ | $90.631 | $45,315.50 |
| 1000+ | $89.00 | $89,000.00 |
Mga pagtutukoy ng HMC749LC3CTR Tech
Analog Devices Inc. - HMC749LC3CTR Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Analog Devices Inc. - HMC749LC3CTR
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Analog Devices, Inc. |
| Boltahe - Supply | 3V ~ 3.6V |
| uri | T-Type |
| trigger Type | Positive, Negative |
| Supplier aparato Package | 16-CSMT (3x3) |
| serye | - |
| Package / Kaso | 16-LFCQFN Exposed Pad |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Type output | Differential |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Bilang ng mga Sangkap | 1 |
| Bilang ng mga Bits per Element | 1 |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | - |
| tungkulin | Reset |
| Current - Output Mataas, Mababa | - |
| Clock Dalas | 26 GHz |
| Base Number Product | HMC749 |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8542.39.0001 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Analog Devices Inc. HMC749LC3CTR.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | HMC749LC3CTR | HMC749LC3C | HMC749LC3C | HMC749LC3CTR-R5 |
| Manufacturer | Analog Devices Inc. | Hittite | Analog Devices Inc. | Analog Devices Inc. |
| Package / Kaso | 16-LFCQFN Exposed Pad | 16-LFQFN Exposed Pad | 16-LFQFN Exposed Pad | 16-LFCQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Supply | 3V ~ 3.6V | 3V ~ 3.6V | 3V ~ 3.6V | 3V ~ 3.6V |
| Bilang ng mga Bits per Element | 1 | 1 | 1 | 1 |
| Base Number Product | HMC749 | HMC749 | HMC749 | HMC749 |
| Clock Dalas | 26 GHz | 26 GHz | 26 GHz | 26 GHz |
| uri | T-Type | T-Type | T-Type | T-Type |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C (TA) | -40°C ~ 85°C (TA) | -40°C ~ 85°C (TA) | -40°C ~ 85°C (TA) |
| tungkulin | Reset | Reset | Reset | Reset |
| Package | Tape & Reel (TR) | Bulk | Strip | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount | Surface Mount |
| Type output | Differential | Differential | Differential | Differential |
| trigger Type | Positive, Negative | Positive, Negative | Positive, Negative | Positive, Negative |
| Supplier aparato Package | 16-CSMT (3x3) | 16-SMT (3x3) | 16-SMT (3x3) | 16-CSMT (3x3) |
| Max Propagation Delay @ V, Max CL | - | - | - | - |
| Current - Output Mataas, Mababa | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Sangkap | 1 | 1 | 1 | 1 |
I -download ang HMC749LC3CTR PDF Datasheets at Analog Devices Inc. na dokumentasyon para sa HMC749LC3CTR - Analog Devices Inc..
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.