- Jess***Jones
- 2026/04/17
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.009 | $0.01 |
Mga pagtutukoy ng MFR-12FTF52-17K4 Tech
YAGEO - MFR-12FTF52-17K4 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa YAGEO - MFR-12FTF52-17K4
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Yageo |
| pagpapaubaya | ±1% |
| temperatura koepisyent | ±100ppm/°C |
| Supplier aparato Package | Axial |
| Sukat / Dimension | 0.075" Dia x 0.134" L (1.90mm x 3.40mm) |
| serye | MFR |
| panel Mode | 17.4 kOhms |
| Power (Watts) | 0.167W, 1/6W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | Axial |
| Package | Tape & Box (TB) |
| operating Temperature | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| komposisyon | Metal Film |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.21.0090 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa YAGEO MFR-12FTF52-17K4.
| Katangian ng produkto | ![]() |
|
|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | MFR-12FTF52-17K4 | 44UM45-03-1-04N |
| Manufacturer | YAGEO | Grayhill Inc. |
| Package / Kaso | Axial | - |
| komposisyon | Metal Film | - |
| pagpapaubaya | ±1% | - |
| Package | Tape & Box (TB) | Bulk |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - |
| Mga tampok | - | - |
| Bilang ng mga Terminations | 2 | - |
| Supplier aparato Package | Axial | - |
| operating Temperature | -55°C ~ 155°C | - |
| serye | MFR | 44 |
| Sukat / Dimension | 0.075" Dia x 0.134" L (1.90mm x 3.40mm) | - |
| Power (Watts) | 0.167W, 1/6W | - |
| panel Mode | 17.4 kOhms | - |
| temperatura koepisyent | ±100ppm/°C | - |
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.