- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
CFR Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.013 | $0.01 |
Mga pagtutukoy ng CFR-25JT-52-1K Tech
YAGEO - CFR-25JT-52-1K Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa YAGEO - CFR-25JT-52-1K
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Yageo |
| pagpapaubaya | ±5% |
| temperatura koepisyent | -500/ +350ppm/°C |
| Supplier aparato Package | Axial |
| Sukat / Dimension | 0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm) |
| serye | CFR |
| panel Mode | 1 kOhms |
| Power (Watts) | 0.25W, 1/4W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | Axial |
| Package | Cut Tape (CT) |
| operating Temperature | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| Pagkabigo Rate | - |
| komposisyon | Carbon Film |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8533.10.0065 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa YAGEO CFR-25JT-52-1K.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CFR-25JT-52-1K2 | CFR-25JT-52-1K5 | CFR-25JT-52-1K6 | CFR-25JT-52-1K3 |
| Manufacturer | YAGEO | YAGEO | YAGEO | YAGEO |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| komposisyon | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Terminations | - | - | - | - |
| panel Mode | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
I -download ang CFR-25JT-52-1K PDF Datasheets at YAGEO na dokumentasyon para sa CFR-25JT-52-1K - YAGEO.
Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.