- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng 8951420000 Tech
Weidmüller - 8951420000 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Weidmüller - 8951420000
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Weidmuller |
| Boltahe - Output 6 | - |
| Boltahe - Output 5 | - |
| Boltahe - Output 4 | - |
| Boltahe - Output 3 | - |
| Boltahe - Output 2 | - |
| Boltahe - Output 1 | 24V |
| Boltahe - Isolation | 4 kV |
| Sukat / Dimension | 7.09' L x 5.91' W x 5.12' H (180.0mm x 150.0mm x 130.0mm) |
| serye | Connect Power Pro-M (1000W) |
| Power (Watts) | 1000W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -25°C ~ 70°C (With Derating) |
| Bilang ng mga Outputs | 1 |
| Minimum Load Kinakailangan | - |
| Type input | AC |
| Mga tampok | Adjustable Output, IP20, Load Sharing, Universal Input |
| husay | 91% |
| Current - Output (Max) | 40A |
| Ahensya ng pag -apruba | CE, cULus, cURus, GOST, TUV |
| aplikasyon | ITE (Commercial) |
| AC boltahe - input | 85 ~ 264 VAC |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.40.6018 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Weidmüller 8951420000.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
|
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 8951400010 | 8951420010 | 8951400000 | 8951410000 |
| Manufacturer | Weidmüller | Weidmüller | Weidmüller | Weidmüller |
| Boltahe - Output 2 | - | - | - | - |
| Boltahe - Isolation | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 1 | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 3 | - | - | - | - |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 5 | - | - | - | - |
| AC boltahe - input | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Current - Output (Max) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Minimum Load Kinakailangan | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 4 | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 6 | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Type input | - | - | - | Differential |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| husay | - | - | - | - |
8951420010WeidmüllerAC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 1000W
8951410000WeidmüllerAC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 500W
8952-0-05-01-00-00-03-0Mill-Max Manufacturing Corp.CONN PC PIN
8951400010WeidmüllerAC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 250W
8952-0-05-21-00-00-03-0Mill-Max Manufacturing Corp.CONN PC PIN
89524-05Honeywell Sensing and Productivity SolutionsOPERATOR CONTROLS-VEHICLE SWITCH
8951370010WeidmüllerAC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 500W
8952-0-05-80-00-00-03-0Mill-Max Manufacturing Corp.CONN PC PIN
8951380010WeidmüllerAC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 1000W
8952-0-05-34-00-00-03-0Mill-Max Manufacturing Corp.CONN PC PIN
8951390010WeidmüllerAC/DC DIN RAIL SUPPLY 24V 120WAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.