- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $1.596 | $1.60 |
| 196+ | $0.638 | $125.05 |
| 504+ | $0.616 | $310.46 |
| 1008+ | $0.605 | $609.84 |
Mga pagtutukoy ng 1869830000 Tech
Weidmüller - 1869830000 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Weidmüller - 1869830000
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Weidmuller |
| wire Pagwawakas | Screwless - Push Button Clamp |
| wire gauge | 16-24 AWG |
| Boltahe | 300 V |
| Torque - Screw | - |
| serye | Omnimate LSF-SMT |
| roskas | - |
| Screw materyal - Plating | - |
| Posisyon Per Level | 3 |
| tarik | 0.300" (7.62mm) |
| Package | Tube |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -50°C ~ 240°C |
| Bilang ng Mga Antas | 1 |
| Salalayan Type | Through Hole |
| mating Oryentasyon | Vertical with Board |
| pabahay Material | Liquid Crystal Polymer (LCP), Glass Filled |
| Mga tampok | - |
| kasalukuyan | 12 A |
| Makipag-ugnay sa materyal - Plating | Copper Alloy - Tin Plated |
| kulay | Black |
| Clamp materyal - Plating | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS compliant |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8536.69.4040 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Weidmüller 1869830000.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1869840000 | 1869810000 | 1869880000 | 1869850000 |
| Manufacturer | Weidmüller | Weidmüller | Weidmüller | Weidmüller |
| kasalukuyan | - | - | - | - |
| kulay | - | - | - | - |
| wire gauge | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Bilang ng Mga Antas | - | - | - | - |
| Screw materyal - Plating | - | - | - | - |
| tarik | - | - | - | - |
| wire Pagwawakas | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| roskas | - | - | - | - |
| Boltahe | - | - | - | - |
| mating Oryentasyon | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Clamp materyal - Plating | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Makipag-ugnay sa materyal - Plating | - | - | - | - |
| pabahay Material | - | - | - | - |
| Torque - Screw | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Posisyon Per Level | - | - | - | - |
1869871Phoenix ContactTERM BLK 5P SIDE ENT 3.81MM PCB
1869787Phoenix ContactTERM BLK 3P SIDE ENT 5.08MM PCB
1869800000WeidmüllerTERM BLK 8POS SIDE ENT 7.5MM PCB
1869774Phoenix ContactTERM BLK 2P SIDE ENT 5.08MM PCB
1869890000WeidmüllerTERM BLK 2POS TOP ENT 3.81MM PCB
1869880000WeidmüllerTERM BLK 8POS TOP ENT 7.62MM PCB
1869790000WeidmüllerTERM BLK 7POS SIDE ENT 7.5MM PCB
1869800Phoenix ContactTERM BLK 3POS SIDE ENTRY 5MM PCB
1869840000WeidmüllerTERM BLK 4POS TOP ENT 7.62MM PCBAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.