- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
WLCW1608 Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.047 | $0.05 |
| 200+ | $0.018 | $3.60 |
| 500+ | $0.017 | $8.50 |
| 1000+ | $0.017 | $17.00 |
Mga pagtutukoy ng WLCW1608Z0G8N2PB Tech
Walsin Technology Corporation - WLCW1608Z0G8N2PB Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Walsin Technology Corporation - WLCW1608Z0G8N2PB
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Walsin Technology |
| uri | Drum Core, Wirewound |
| pagpapaubaya | ±2% |
| Supplier aparato Package | 0603 |
| Sukat / Dimension | 0.071" L x 0.044" W (1.80mm x 1.12mm) |
| shielding | Unshielded |
| serye | CW |
| Ratings | - |
| Q @ Freq | 25 @ 250MHz |
| Package / Kaso | 0603 (1608 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -40°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Material - Core | Ceramic |
| Inductance Frequency - Test | 250 MHz |
| inductance | 8.2 nH |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.040" (1.02mm) |
| Frequency - Self Resonant | 5.8GHz |
| Mga tampok | - |
| DC pagtutol (DCR) | 120mOhm Max |
| Kasalukuyang rating (amps) | 700 mA |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.50.8000 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Walsin Technology Corporation WLCW1608Z0G8N2PB.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | WLCW1608Z0G68NPB | WLCW1608Z0G8N4PB | WLCW1608Z0G8N5PB | WLCW1608Z0G8N7PB |
| Manufacturer | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Ratings | - | - | - | - |
| shielding | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Kasalukuyang rating (amps) | - | - | - | - |
| Frequency - Self Resonant | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Q @ Freq | - | - | - | - |
| inductance | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Material - Core | - | - | - | - |
| Inductance Frequency - Test | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| DC pagtutol (DCR) | - | - | - | - |
| Kasalukuyang - saturation (ISAT) | - | - | - | - |
I -download ang WLCW1608Z0G8N2PB PDF Datasheets at Walsin Technology Corporation na dokumentasyon para sa WLCW1608Z0G8N2PB - Walsin Technology Corporation.
WLCW1608Z0G6N8PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 6.8NH 0603
WLCW1608Z0G68NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 68NH 0603
WLCW1608Z0G8N4PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 8.4NH 0603
WLCW1608Z0G7N5PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 7.5NH 0603
WLCW1608Z0G72NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 72NH 0603
WLCW1608Z0GR12PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 120NH 0603
WLCW1608Z0G56NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 56NH 0603
WLCW1608Z0G62NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 62NH 0603
WLCW1608Z0G43NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 43NH 0603
WLCW1608Z0G47NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 47NH 0603
WLCW1608Z0G9N5PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 9.5NH 0603
WLCW1608Z0GR11PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 110NH 0603
WLCW1608Z0GR10PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 100NH 0603
WLCW1608Z0G82NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 82NH 0603
WLCW1608Z0G8N7PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 8.7NH 0603
WLCW1608Z0G8N5PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 8.5NH 0603
WLCW1608Z0GR13PBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 130NH 0603
WLCW1608Z0G91NPBWalsin Technology CorporationINDUCTOR WIRE WOUND 91NH 0603Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.