- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.041 | $0.04 |
Mga pagtutukoy ng 1206N1R5D102CT Tech
Walsin Technology Corporation - 1206N1R5D102CT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Walsin Technology Corporation - 1206N1R5D102CT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Walsin Technology |
| Boltahe - Rated | 1000V (1kV) |
| pagpapaubaya | ±0.5pF |
| Kapal (Max) | 0.035" (0.90mm) |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.126" L x 0.063" W (3.20mm x 1.60mm) |
| serye | - |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 1206 (3216 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | High Voltage |
| Pagkabigo Rate | - |
| kapasidad | 1.5 pF |
| aplikasyon | SMPS Filtering |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Walsin Technology Corporation 1206N1R5D102CT.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 1206N1R5C102CT | 1206N1R5D202CT | 1206N1R8B102CT | 1206N1R5D500CT |
| Manufacturer | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation | Walsin Technology Corporation |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ratings | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Lead Style | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| serye | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
I -download ang 1206N1R5D102CT PDF Datasheets at Walsin Technology Corporation na dokumentasyon para sa 1206N1R5D102CT - Walsin Technology Corporation.
1206N1R5D202CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 2KV C0G/NP0 1206
1206N1R5C500CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 50V C0G/NP0 1206
1206N1R8B201CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.8PF 200V C0G/NP0 1206
1206N1R5C201CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 200V C0G/NP0 1206
1206N1R5B501CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 500V C0G/NP0 1206
1206N1R5C102CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 1KV C0G/NP0 1206
1206N1R5C101CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 100V C0G/NP0 1206
1206N1R8B102CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.8PF 1KV C0G/NP0 1206
1206N1R6C500CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.6PF 50V C0G/NP0 1206
1206N1R6B500CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.6PF 50V C0G/NP0 1206
1206N1R8B101CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.8PF 100V C0G/NP0 1206
1206N1R5D501CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 500V C0G/NP0 1206
1206N1R5C202CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 2KV C0G/NP0 1206
1206N1R8B202CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.8PF 2KV C0G/NP0 1206
1206N1R5C631CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 630V C0G/NP0 1206
1206N1R5D500CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 50V C0G/NP0 1206
1206N1R5C501CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 500V C0G/NP0 1206
1206N1R5C251CTWalsin Technology CorporationCAP CER 1.5PF 250V C0G/NP0 1206Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.