- Yuki***aka88
- 2026/05/26
Datasheets
VCCM600M.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $427.487 | $427.49 |
Mga pagtutukoy ng VCCM600M-0ACB-DK000 Tech
Vox Power Ltd. - VCCM600M-0ACB-DK000 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vox Power Ltd. - VCCM600M-0ACB-DK000
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Vox Power |
| Boltahe - Output 6 | - |
| Boltahe - Output 5 | - |
| Boltahe - Output 4 | - |
| Boltahe - Output 3 | 12V |
| Boltahe - Output 2 | 24V |
| Boltahe - Output 1 | 5V |
| Boltahe - Isolation | 4 kV |
| Boltahe - Input | 85 ~ 264 VAC, 120 ~ 370 VDC |
| uri | Open Frame |
| Karaniwang numero | 60601-1 |
| Sukat / Dimension | 7.00" L x 4.00" W x 1.57" H (177.8mm x 101.6mm x 40.0mm) |
| serye | VCCM600M |
| Power (Watts) | 425W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package | Box |
| operating Temperature | -40°C ~ 70°C |
| Bilang ng mga Outputs | 3 |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Minimum Load Kinakailangan | No |
| Mga tampok | Adjustable Output, Load Sharing, PFC, Remote Sense, Universal Input |
| husay | 90% |
| Kasalukuyan - Output 3 | 15 A |
| Kasalukuyan - Output 2 | 7.5 A |
| Kasalukuyan - Output 1 | 25 A |
| Base Number Product | VCCM600 |
| Ahensya ng pag -apruba | CB, CE, CSA, UL |
| aplikasyon | Medical |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8504.40.9540 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vox Power Ltd. VCCM600M-0ACB-DK000.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | VCCM600M-0ACC-DK000 | VCCM600M-0AAC-DK000 | VCCM600M-0ABD-DK000 | VCCM600M-0ABC-DK000 |
| Manufacturer | Vox Power Ltd. | Vox Power Ltd. | Vox Power Ltd. | Vox Power Ltd. |
| Minimum Load Kinakailangan | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 1 | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Boltahe - Output 5 | - | - | - | - |
| Karaniwang numero | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 2 | - | - | - | - |
| Ahensya ng pag -apruba | - | - | - | - |
| Boltahe - Input | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| husay | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Kasalukuyan - Output 2 | - | - | - | - |
| Kasalukuyan - Output 1 | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| serye | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Kasalukuyan - Output 3 | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 3 | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 4 | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Outputs | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Boltahe - Isolation | - | - | - | - |
| Boltahe - Output 6 | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
I -download ang VCCM600M-0ACB-DK000 PDF Datasheets at Vox Power Ltd. na dokumentasyon para sa VCCM600M-0ACB-DK000 - Vox Power Ltd..
VCCM600M-0ADB-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 48V 12V 425W
VCCM600M-0ACA-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 24V 5V 400W
VCCM600M-0ABC-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 12V 24V 425W
VCCM600M-0AD0-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 48V 275W
VCCM600M-0ACD-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 24V 48V 425W
VCCM600M-0AAD-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 2X5V 48V 400W
VCCM600M-0AAC-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 2X5V 24V 400W
VCCM600M-0ABA-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 12V 5V 400W
VCCM600M-0B00-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 12V 150W
VCCM600M-0ABD-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 12V 48V 425W
VCCM600M-0ACC-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 2X24V 425W
VCCM600M-0ADA-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 48V 5V 400W
VCCM600M-0AB0-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 12V 275W
VCCM600M-0AC0-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 24V 275W
VCCM600M-0ABB-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 2X12V 425W
VCCM600M-0ADC-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 48V 24V 425W
VCCM600M-0B0A-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 12V 5V 275W
VCCM600M-0ADD-DK000Vox Power Ltd.AC/DC CONVERTER 5V 2X48V 425WAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.