- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Datasheets
CDR Series (MIL-PRF-55681).pdfMga pagtutukoy ng CDR31BP561AKWSAT Tech
Vishay Vitramon - CDR31BP561AKWSAT Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Vitramon - CDR31BP561AKWSAT
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Vishay / Vitramon |
| Boltahe - Rated | 50V |
| pagpapaubaya | ±10% |
| Kapal (Max) | 0.051" (1.30mm) |
| temperatura koepisyent | BP |
| Sukat / Dimension | 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) |
| serye | Military, MIL-PRF-55681, CDR31 |
| Ratings | - |
| Package / Kaso | 0805 (2012 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Lead Style | - |
| Lead Spacing | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| Pagkabigo Rate | S (0.001%) |
| kapasidad | 560 pF |
| Base Number Product | CDR31 |
| aplikasyon | High Reliability |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | RoHS di-sang-ayon |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Vitramon CDR31BP561AKWSAT.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | CDR31BP561AKWSAR | CDR31BP561AKWSAB | CDR31BP561AKZSAT | CDR31BP561AKWSAJ |
| Manufacturer | Vishay Vitramon | Vishay Vitramon | Vishay Vitramon | Vishay Vitramon |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Lead Style | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ratings | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
I -download ang CDR31BP561AKWSAT PDF Datasheets at Vishay Vitramon na dokumentasyon para sa CDR31BP561AKWSAT - Vishay Vitramon.
CDR31BP561AKUS\M500KYOCERA AVXCAP CER SMP MLC HI-REL
CDR31BP5R1BBSMKYOCERA AVXCAP CER SMP MLC HI-REL
CDR31BP5R1BBSP\M500KYOCERA AVXCAP CER SMP MLC HI-REL
CDR31BP5R1BBSPKYOCERA AVXCAP CER SMP MLC HI-REL
CDR31BP561AKUS\MKYOCERA AVXCAP CER SMP MLC HI-REL
CDR31BP5R1BBSM\M500KYOCERA AVXCAP CER SMP MLC HI-RELAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.