- Bran***Lewis
- 2026/05/11
HTML Datasheet
36DY Series.pdfImpormasyon sa Kapaligiran
Material Compliance.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $59.112 | $59.11 |
Mga pagtutukoy ng 36DY123F075BB2A Tech
Vishay Sprague - 36DY123F075BB2A Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay Sprague - 36DY123F075BB2A
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Vishay / Sprague |
| Boltahe - Rated | 75 V |
| pagpapaubaya | -10%, +50% |
| Ibabaw Mount Land Size | - |
| Sukat / Dimension | 2.079" Dia (52.80mm) |
| serye | 36DY |
| Ripple Current @ Low Frequency | 11.1 A @ 120 Hz |
| Ripple Current @ High Frequency | 12.765 A @ 1 kHz |
| Ratings | - |
| polariseysyon | Polar |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | Radial, Can - Screw Terminals |
| Package | Bulk |
| operating Temperature | -40°C ~ 85°C |
| Salalayan Type | Chassis Mount |
| Lifetime @ Temp. | 2000 Hrs @ 85°C |
| Lead Spacing | 0.875" (22.22mm) |
| Taas - Makaupo (Max) | 3.252" (82.60mm) |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | 18.8mOhm @ 120Hz |
| kapasidad | 12000 µF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | Not Applicable |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.22.0085 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay Sprague 36DY123F075BB2A.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | 36DY123F040AB2A | 36DY153F050BM2A | 36DY123F025AA2A | 36DY124F075DJ2A |
| Manufacturer | Vishay Sprague | Vishay Sprague | Vishay Sprague | Vishay Sprague |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Lead Spacing | - | - | - | - |
| Ripple Current @ Low Frequency | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| ESR (Katumbas Series pagtutol) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| Ripple Current @ High Frequency | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Ibabaw Mount Land Size | - | - | - | - |
| Lifetime @ Temp. | - | - | - | - |
| polariseysyon | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
I -download ang 36DY123F075BB2A PDF Datasheets at Vishay Sprague na dokumentasyon para sa 36DY123F075BB2A - Vishay Sprague.
36DY103F250DF2AVishay SpragueCAP ALUM 10000UF 250V SCREW
36DY124F075DJ2AVishay SpragueCAP ALUM 120000UF 75V SCREW
36DY144F015DF2AVishay SpragueCAP ALUM 140000UF 15V SCREW
36DY104F025BF2AVishay SpragueCAP ALUM 100000UF 25V SCREW
36DY153F050BM2AVishay SpragueCAP ALUM 15000UF 50V SCREW
36DY104F060DF2AVishay SpragueCAP ALUM 100000UF 60V SCREW
36DY104F040DC2AVishay SpragueCAP ALUM 100000UF 40V SCREW
36DY123F025AA2AVishay SpragueCAP ALUM 12000UF 25V SCREW
36DY123F040AB2AVishay SpragueCAP ALUM 12000UF 40V SCREW
36DY122F400BD2PVishay SpragueCAP ALUM 1200UF 400V SCREW
36DY152F250AC2AVishay SpragueCAP ALUM 1500UF 250V SCREW
36DY123F150DE2AVishay SpragueCAP ALUM 12000UF 150V SCREW
36DY152F450BF2AVishay SpragueCAP ALUM 1500UF 450V SCREW
36DY123F200DF2AVishay SpragueCAP ALUM 12000UF 200V SCREW
36DY121F400AN2AVishay SpragueCAP ALUM 120UF 400V SCREW
36DY153F250DJ2AVishay SpragueCAP ALUM 15000UF 250V SCREW
36DY152F350CB2BVishay SpragueCAP ALUM 1500UF 350V SCREW
36DY122F450CB2AVishay SpragueCAP ALUM 1200UF 450V SCREWAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.