- Bran***Lewis
- 2026/05/11
PCN Assembly/Pinagmulan
Mult Dev A/T Site 29/Apr/2021.pdfDatasheets
SMAJ5.0A-SMAJ188CA Series.pdfHTML Datasheet
SMAJ5.0A-SMAJ188CA Series.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 5+ | $0.105 | $0.53 |
| 50+ | $0.085 | $4.25 |
| 150+ | $0.077 | $11.55 |
| 500+ | $0.064 | $32.00 |
| 2500+ | $0.059 | $147.50 |
| 7500+ | $0.056 | $420.00 |
Mga pagtutukoy ng SMAJ28A-E3/5A Tech
Vishay General Semiconductor - Diodes Division - SMAJ28A-E3/5A Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Vishay General Semiconductor - Diodes Division - SMAJ28A-E3/5A
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Vishay General Semiconductor – Diodes Division |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | 28V |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | 45.4V |
| Boltahe - Breakdown (Min) | 31.1V |
| unidirectional Channels | 1 |
| uri | Zener |
| Supplier aparato Package | DO-214AC (SMA) |
| serye | TransZorb® |
| Power Line Protection | No |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Power - Peak Pulse | 400W |
| Package / Kaso | DO-214AC, SMA |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 150°C (TJ) |
| Salalayan Type | Surface Mount |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | 8.8A |
| Kapasidad @ Frequency | - |
| Base Number Product | SMAJ28 |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Maabot ang katayuan | REACH Unaffected |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8541.10.0080 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Vishay General Semiconductor - Diodes Division SMAJ28A-E3/5A.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | SMAJ28A-M3/5A | SMAJ28A-E3/61 | SMAJ28A-M3/61 | SMAJ28A-13-F |
| Manufacturer | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Vishay General Semiconductor - Diodes Division | Diodes Incorporated |
| unidirectional Channels | - | - | - | - |
| Boltahe - Baliktarin Standoff (Typ) | - | - | - | - |
| uri | - | - | - | - |
| Boltahe - Breakdown (Min) | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Base Number Product | - | DAC34H84 | MAX500 | ADS62P42 |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
| serye | - | - | - | - |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| Boltahe - Clamping (Max) @ IPP | - | - | - | - |
| Power - Peak Pulse | - | - | - | - |
| Current - Peak Pulse (10 / 1000μs) | - | - | - | - |
| Power Line Protection | - | - | - | - |
| Kapasidad @ Frequency | - | - | - | - |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
I -download ang SMAJ28A-E3/5A PDF Datasheets at Vishay General Semiconductor - Diodes Division na dokumentasyon para sa SMAJ28A-E3/5A - Vishay General Semiconductor - Diodes Division.
SMAJ28A-E3Electro-Films (EFI) / Vishay
SMAJ28A-F1-0000HFYangzhou Yangjie Electronic Technology Co.,LtdTVS DIODE 28VWM 45.4VC DO214ACAng iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.