- Bran***Lewis
- 2026/05/11
Mga pagtutukoy ng PWR10FTFQ0150 Tech
Viking Tech - PWR10FTFQ0150 Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Viking Tech - PWR10FTFQ0150
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Viking Tech |
| pagpapaubaya | ±1% |
| temperatura koepisyent | ±200ppm/°C |
| Supplier aparato Package | 2010 |
| Sukat / Dimension | 0.197" L x 0.098" W (5.00mm x 2.50mm) |
| panel Mode | 15 Ohms |
| Ratings | AEC-Q200 |
| Power (Watts) | 0.75W, 3/4W |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 2010 (5025 Metric) |
| operating Temperature | -55°C ~ 155°C |
| Bilang ng mga Terminations | 2 |
| Taas - Makaupo (Max) | 0.026" (0.65mm) |
| Mga tampok | Automotive AEC-Q200, Pulse Withstanding |
| Pagkabigo Rate | - |
| komposisyon | Thick Film |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Viking Tech PWR10FTFQ0150.
| Katangian ng produkto | ![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | PWR10FTFQ0130 | PWR10FTFQ0010 | PWR10FTFT0010 | PWR10FTFT0100 |
| Manufacturer | Viking Tech | Viking Tech | Viking Tech | Viking Tech |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Pagkabigo Rate | - | - | - | - |
| Bilang ng mga Terminations | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| panel Mode | - | - | - | - |
| komposisyon | - | - | - | - |
| Power (Watts) | - | - | - | - |
| Supplier aparato Package | - | 196-NFBGA (12x12) | 16-PDIP | 64-VQFN (9x9) |
PWR10JTEQ1004Viking TechRES 1M OHM 5% 3/4W 2010
PWR10FTFQ0200Viking TechRES 20 OHM 1% 3/4W 2010
PWR10FTFT0020Viking TechRES 2 OHM 1% 1W 2010
PWR10FTFT2R40Viking TechRES 2.4 OHM 1% 1W 2010
PWR10FTET4021Viking TechRES 4.02K OHM 1% 1W 2010
PWR10FTET24R9Viking TechRES 24.9 OHM 1% 1W 2010
PWR10FTET2263Viking TechRES 226K OHM 1% 1W 2010
PWR10FTET3302Viking TechRES 33K OHM 1% 1W 2010
PWR10FTET3300Viking TechRES 330 OHM 1% 1W 2010
PWR10FTFT4R42Viking TechRES 4.42 OHM 1% 1W 2010
PWR10FTET2203Viking TechRES 220K OHM 1% 1W 2010
PWR10FTFT0100Viking TechRES 10 OHM 1% 1W 2010
PWR10FTET4300Viking TechRES 430 OHM 1% 1W 2010
PWR10FTFQ0130Viking TechRES 13 OHM 1% 3/4W 2010
PWR10FTFQ0010Viking TechRES 1 OHM 1% 3/4W 2010
PWR10FTFT0200Viking TechRES 20 OHM 1% 1W 2010
PWR10JTEQ4700Viking TechRES 470 OHM 5% 3/4W 2010
PWR10FTFT0010Viking TechRES 1 OHM 1% 1W 2010Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |














Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.