- Yuki***aka88
- 2026/05/26
HTML Datasheet
C Series Datasheet.pdfDatasheets
C Series Datasheet.pdfGusto mo ng isang mas mahusay na presyo?
Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.
| Dami | Presyo ng isang piraso | Ext.Presyo |
|---|---|---|
| 1+ | $0.015 | $0.02 |
Mga pagtutukoy ng C0805C0G500-241JNP Tech
Venkel - C0805C0G500-241JNP Teknikal na Mga Pagtukoy, Mga Katangian, Mga Parameter at Mga Bahagi na may Katulad na Mga Pagtukoy sa Venkel - C0805C0G500-241JNP
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Manufacturer | Venkel LTD |
| Boltahe - Rated | 50V |
| pagpapaubaya | ±5% |
| Kapal (Max) | 0.035" (0.90mm) |
| temperatura koepisyent | C0G, NP0 |
| Sukat / Dimension | 0.080" L x 0.050" W (2.03mm x 1.27mm) |
| serye | C |
| Ratings | - |
| Katangian ng produkto | Halaga ng katangian |
|---|---|
| Package / Kaso | 0805 (2012 Metric) |
| Package | Tape & Reel (TR) |
| operating Temperature | -55°C ~ 125°C |
| Salalayan Type | Surface Mount, MLCC |
| Taas - Makaupo (Max) | - |
| Mga tampok | - |
| kapasidad | 240 pF |
| aplikasyon | General Purpose |
| KATANGIAN | PAGLALARAWAN |
|---|---|
| Katayuan ng RoHs | Sumunod ang ROHS3 |
| Antas ng Sensitivity ng kahalumigmigan (MSL) | 1 (Unlimited) |
| ECCN | EAR99 |
| HTSUS | 8532.24.0020 |
Ang tatlong bahagi sa kanan ay may katulad na mga pagtutukoy sa Venkel C0805C0G500-241JNP.
| Katangian ng produkto | ||||
|---|---|---|---|---|
| Numero ng Bahagi | C0805C0G500-240JNP | C0805C0G500-241KNP | C0805C0G500-241JNE | C0805C0G500-240JNE |
| Manufacturer | Venkel | Venkel | Venkel | Venkel |
| Package / Kaso | - | 196-LFBGA | 16-DIP (0.300', 7.62mm) | 64-VFQFN Exposed Pad |
| operating Temperature | - | -40°C ~ 85°C | 0°C ~ 70°C | -40°C ~ 85°C |
| Boltahe - Rated | - | - | - | - |
| Taas - Makaupo (Max) | - | - | - | - |
| pagpapaubaya | - | - | - | - |
| kapasidad | - | - | - | - |
| serye | - | - | - | - |
| aplikasyon | - | - | - | - |
| Kapal (Max) | - | - | - | - |
| Ratings | - | - | - | - |
| Mga tampok | - | - | - | Simultaneous Sampling |
| Sukat / Dimension | - | - | - | - |
| Package | - | Tape & Reel (TR) | Tube | Tape & Reel (TR) |
| Salalayan Type | - | Surface Mount | Through Hole | Surface Mount |
| temperatura koepisyent | - | - | - | - |
I -download ang C0805C0G500-241JNP PDF Datasheets at Venkel na dokumentasyon para sa C0805C0G500-241JNP - Venkel.
C0805C0G500-222KNE-CTVenkelCAP CER 2200PF 50V C0G/NP0 0805
C0805C0G500-222JNP-CTVenkelCAP CER 2200PF 50V C0G/NP0 0805
C0805C0G500-271FNE-CTVenkelCAP CER 270PF 50V C0G/NP0 0805Ang iyong email address ay hindi mai -publish.
| Mga Karaniwang Bansa Logistic Oras Sanggunian | ||
|---|---|---|
| Rehiyon | Bansa | Logistic Time (Araw) |
| America | Estados Unidos | 5 |
| Brazil | 7 | |
| Europa | Alemanya | 5 |
| United Kingdom | 4 | |
| Italya | 5 | |
| Oceania | Australia | 6 |
| New Zealand | 5 | |
| Asya | India | 4 |
| Hapon | 4 | |
| Gitnang Silangan | Israel | 6 |
| Sanggunian ng DHL & FedEx Charges Sanggunian | |
|---|---|
| Mga singil sa Pagpapadala (kg) | Sanggunian DHL (USD $) |
| 0.00kg-1.00kg | USD$30.00 - USD$60.00 |
| 1.00kg-2.00kg | USD$40.00 - USD$80.00 |
| 2.00kg-3.00kg | USD$50.00 - USD$100.00 |













Gusto mo ng isang mas mahusay na presyo? Idagdag sa CART at Isumite ang RFQ ngayon, makikipag -ugnay kami kaagad sa iyo.